Announcement

Collapse
No announcement yet.

Mac for PC kalyway 10.5.2 ต่อเน็ตยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Mac for PC kalyway 10.5.2 ต่อเน็ตยังไงครับ

ช่วยบอกวิธีต่อเน็ตหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

บอร์ดอะไรก็ไม่บอกnetwork cardก็ไม่บอก
    patchรึยังก็ไม่บอก
    รบกวนด้วยนะครับ^^

Comment

Q6600
      P5K-V
      GF 8600 GT
      ยังไม่ได้ใส่ network Card
      แต่ก็ลง ปกติ เลือก Driver ที่ต้องการทุกอย่าง แต่ ตอนลง ไม่ได้ ไปติก หรือ ยุ่ง กับ Driver network เลยซักนิด

Comment

ประมาณว่า ตอนลง ไม่ได้ใส่การ์ดแลน มาใส่ทีหลังได้มั้ย เพราะตอนนี้ ลงแล้วก็ใช้ได้ ปกติ แต่ไยงไม่ได้ ใสการ์ดแลน

Comment

ใส่ทีหลังได้ครับผม
          แต่ก็ต้องดูchipของnetwork cardอีกทีครับ^^

Comment

Working...
          X