Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้จริง ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้จริง ๆ

คือผมสงสัยว่าการ์ดจอของ ATi กับ NVidia อันไหนดีกว่ากันครับ
    แล้วแตกต่างกันยังไงครับ ขอแบบละเอียด ๆ หน่อยครับ
    เพื่อเป็นแนวทางในการซื้อ

Originally posted by overclockzaa View Post
    คือผมสงสัยว่าการ์ดจอของ ATi กับ NVidia อันไหนดีกว่ากันครับ
    แล้วแตกต่างกันยังไงครับ ขอแบบละเอียด ๆ หน่อยครับ
    เพื่อเป็นแนวทางในการซื้อ

ATI เล่นเกมส์ก็ดี ภาพก็สวยไช้งานได้หลายอย่าง

NVIDIA เล่นเกมส์เนียนสุดๆ

Comment

บรรจุกระสุน...

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
        บรรจุกระสุน...

Comment

-*- ตามกว้างซะขนาดนี้ เถียงกันไม่จบอ่ะ

Comment

ผมก็อยากรู้เหมือนกันนะ ทุกวันนี้ใช้แดงอยุ่ไม่เคยใช้ของเขียวเลย

อยากจะรู้ความแตกต่างของภาพเท่านั้นแหละครับ

Comment

หาของเก่าดูเองดีกว่ามั้งครับ ถามงี้ เดี๋ยวตอบกันยาว

Comment

มีเสื้อเกราะหรือยังท่าน...555+

Comment

Originally posted by Comma View Post
                  ผมก็อยากรู้เหมือนกันนะ ทุกวันนี้ใช้แดงอยุ่ไม่เคยใช้ของเขียวเลย

อยากจะรู้ความแตกต่างของภาพเท่านั้นแหละครับ

ช่าย ๆ ผมก้ออยากรู้มาก ๆ หาของเก่าไม่เจออ่ะ มันหลายจิง ๆ
                  เอาแบบว่ามีข้อมูลมาเทียบอ่ะ ได้ป่ะ

Comment

เหมือนรถโตโยต้า กับ อีซูซุ

กระเพาไก่ กับ ข้าวผัด

โค้ก กับ เป๊บซี่

มิยาบิ กับ โซระ

ชอบอันไหนก็ซื้ออันนั้นครับ

Comment

เทียบเป็นค่ายๆ ไม่ได้
                      ต้องเทียบเป็นรุ่นๆ เช่น FX5200 กับ HD4870X2 ใครแรงกว่ากัน -..-? เป็นต้น
                      เหมือนถามว่า AMD กับ Intel ใครแรงกว่ากัน ยิ่งจะไปกันหญ่
                      มันตอบลำบาก รุ่นไรกับรุ่นอะไร ละ จะได้บอกถูก

Comment

อย่าถามแบบนี้เลยครับ เด๋ว สาวก ค่าย แดง กะ เขียว ตีกันตาย 555

แค่เอารุ่นมาเทียบกัน ก็ เถียงกันไม่รู้จบแล้ว

Comment

แล้วถ้าเป็น ATI Radeon HD2400 256 mb กับ GF 8600 GS 256 mb
                          อันไหนดีกว่ากันครับ การ์ดจอของโน๊คบุ๊คอ่ะครับ พอดีตัวเครื่องเหมือนกันต่างที่การ์ดครับ

Comment

Originally posted by Up^G View Post
                            มีเสื้อเกราะหรือยังท่าน...555+
                            เขายิงหัวกันครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
                              เขายิงหัวกันครับ
                              อู้ววววววว....เอานัดเดียวเลยหรอท่าน
                              เอาให้พรุนดีกว่า...55555555555+

Comment

Working...
                              X