Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อเครื่องมือสองมาไม่รู้ว่าคล็อกได้ป่าวดูให้ทีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ซื้อเครื่องมือสองมาไม่รู้ว่าคล็อกได้ป่าวดูให้ทีคับ

cpu E6300 m/b asus p5vd2-x ram kingston ddr2 512/533 vga fx6600 128m128bit
    ซื้อมา15000 คุ้มป่าวแล้วคล็อกได้ป่าว ถ้าได้ได้แค่ไหน แล้วทำไงคับ

คือผมบ่ฮู้เรื่องคอมเลยคับ ขอบคุนคับ

ได้นิดๆอะคับ

Comment

CPU ลากได้ไกลครับ ถ้าได้แรมดี ๆ มาใช้ ส่วนแรมที่ท่านใช้อยู่คาดว่าน่าจะเป็นตัวธรรมดา ๆ คงลากได้ไม่ไกลเท่าไร ถ้าคิดจะลากก็ปรับ CL สูง ๆ ไว้ก่อนกันระบบล่มครับ...

ส่วน VGA card 6600 ตัวธรรมดา overclock ได้นิด ๆ หน่อย ๆ แต่ได้ไม่มากครับ ตัว core กับ ram จะร้อนมาก โดยเฉพาะถ้าไม่มีตัวระบายความร้อนดี ๆ มาใส่

ชื้อมา 15000 บาท ได้ spec ระดับนี้ผมว่าแพงไปหน่อยมั้ง? เดี๋ยวลองตีราคา...

Comment

มันยังมี DVDRAM HDD 200G จอแบน17นิ้ว อีกอะคับ

Comment

โห ถ้า Spec นี้ราคานี้ผมว่าโคตรคุ้มล่ะครับ อยากได้มั่งราคานี้ เบื่อแล้วขายผมต่อนะครับ อิอิ

Comment

ได้ครับ มากน้อยมันต้องลองครับ

Comment

คุ้มคับราคานี้ของยังใหม่ประกันน่าจะมีพอสมควร

Comment

Working...
              X