Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS M3N78-EMH HDMI มันดีมั้ยครับอยากได้งบน้อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS M3N78-EMH HDMI มันดีมั้ยครับอยากได้งบน้อย

ASUS M3N78-EMH HDMI จะใช้การ์ดจออนบอร์ดเล่นเกมส์ดีมั้ยคับรุ่นนี้ เล่นวินนิ่งกับเกม need prostress call of duty ปรับสุดได้มั้ยตัวออนบอร์ด จะเก็บไว้ช้อตัวแรงๆทีเดียวคับการ์ดจออ่ะคับเช่นATI 4870 จะชื้อแรมbus1066 ของking max cpu AMD4800+ ฮาร์ดดิสจะใช้IDEไปก่อนคับ แรมคู่ทำไงคับ บอกร้านว่ายังไงคับram x2 ป่าวคับ

ASUS M3N78-EMH HDMI กับตัวASUS M3N78 pro อันไหนดีกว่าคับราคาเท่าไหร่คับ มีรุ่นไหนดีกว่านี้มั้ยคับงบไม่เกิน3000สำหรับเมนบอร์ดคับเอาไว้เล่นเกมส์คับ

Comment

เป้นบอร์ดที่ดีตัวนึงแต่ไม่เหมาะกับการ OC เท่าไร ถ้าเลือกก็ขอตัว PRO ครับ

ออนบอร์ดไม่สามารถเล่นเกมส์ที่บอกได้เป็นสุขนัก มันเกินความสามารรถของ VGA ON ครับ เป็นกับ VGA ON ทุกรุ่นแหละครับ ไม่ต้องกังวล

แรมมันเป็น DUAL ได้ทั้งนั้นแหละครับ ผมอธิบาย 1066 ไว้ที่ห้อง AMD และนะครับ

Comment

ขอบคุณครับอุส่าห์
        ตามตอบ อิอิ

Comment

Originally posted by pungpond99 View Post
          ขอบคุณครับอุส่าห์
          ตามตอบ อิอิ
          ผมเด็กใหม่ครับ นานๆเข้ามาทีครับ อิอิ ยินดีที่ได้รู้จัก ครับ

AMD

Comment

ยินดีที่รู้จักเหมือกันครับ pungpond_online@hotmail.com addมาน่ะครับเมลผมออนเอ็มอยู่จะได้ถามสะดวกหน่อยคับผมปอนด์คับ __________________ASUS M3N78กับAlive NF7G-fullอันไหนดีกว่าคับ

Comment

เอิ้กๆๆ oc ไหมละครับ กับ 5200+ น่ะครับ

Comment

ผมไม่กลัวไหม้คับแต่ไม่เคยคล็อกได้แต่ศึกษา ถ้าจะคล็อกช่วยบอกสูตรด้วยน่ะคับกลัวเกินลิมิต

Comment

ถ้า ไม่ OC ALIVE NF6P-VSTA 1500 แรงเท่ากับ MB ตัวละ 8000 ครับ ถ้าใช้กับ 5200+
                  ถ้าOC ขยับไป ABIT AN78GS ครับ3500

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                    ถ้า ไม่ OC ALIVE NF6P-VSTA 1500 แรงเท่ากับ MB ตัวละ 8000 ครับ ถ้าใช้กับ 5200+
                    ถ้าOC ขยับไป ABIT AN78GS ครับ3500
                    ถ้าใช้4800+ใช้บอร์ดตัวไหนดีคับเอาความแรงน่ะคับเอาแบบใช้ออนบอร์ดไปสักสองสามเดือน

Comment

ออนบอร์ดที่แรงสุดตอนนี้ก็ AN78GS นี้แหละครับ

Comment

ok คับจะชื้อตัวที่บอกน่ะครับมันแรงกว่ามามั้ยคับกับm3n78

Comment

ไม่มากจนเกินไป อิอิ

Comment

ไปดูมาโคตรสวยเลยคับสวยกว่ากับm3n78

Comment

AN78GSมัน ocได้มากกว่าสมบูรณ์แบบกว่าm3n78มั้ยคับ

Comment

Working...
                              X