Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง Heat cycle

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง Heat cycle

คือจะเป็นแค่โน๊ตบุคที่การ์ดจอแยกใช่มั้ยอ่ะครับ เช่นพวก s41-m63 GeForce 8600M GS
    แต่ถ้าacer 4530 GeForce 9100M G with up to 383MB shared memory มันเป็นออนบอร์ดถูกต้องมั้ยครับ แล้วตกลงว่าจริงมั้ยที่Heat cycle เกิดแต่การ์ดจอแยก จะได้ซื้อตัวacer4530 หรือไม่ก็compaq cq40 104ax ตัวใหม่ การ์ดจอ ATi Mobility Radeon HD 3450 with 256MB of dedicated video memory ดีรึป่าวอ่ะครับ ช่วยตอบด้วยนะ

เอ่อว่าแต่acerที่เป็นการ์ดจอ8400m gs มันออนบอร์ดหรือว่าเป็นการ์ดจอแยกอะครับ จะได้ตัดสินใจถูก เพราะกลัว Heat cycleมากๆเลยครับ

Comment

Originally posted by papadx View Post
      เอ่อว่าแต่acerที่เป็นการ์ดจอ8400m gs มันออนบอร์ดหรือว่าเป็นการ์ดจอแยกอะครับ จะได้ตัดสินใจถูก เพราะกลัว Heat cycleมากๆเลยครับ
      แยก ฟันธง เป็นช่างซ่อม Notebook ครับ

Comment

Working...
      X