Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านเทพมาวิจารณ์ M3N78-EMH-HDMI หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านเทพมาวิจารณ์ M3N78-EMH-HDMI หน่อยครับ

คือผมอยากรู้นะครับว่าการ์ดจอออนบอร์ดเห็นบนกล่องมันบอกทำ SLI ได้ก็งงๆอยู่คร้าบ
    ปล รบกวนวิจารณ์ข้อดีข้อเสียของตัวนี้หน่อยคร้าบขอบพระคุณมากครับ

Hybrid Sli อ่าจิ ส่วนตัวไม่ชอบ เมนบอดที่เปน M-ATX อยู่แล้วด้วยอ่าคับผมคิดว่าราคา เกือบ 3000 นี่ท่านลองมองตัวอื่นดูดีกว่าคับ ตัวนี้จ่ายไฟ 3 เฟสและรองรับ CPU กินไฟที่ 95W เท่านั้นสูงสุดนั่นหมายความว่าไม่น่าจะใส่ Phenom รุ่นสูงๆได้ พวก 9850/9950 หรือแม่แต่ X2 6400BE เพราะพวกนี้กินไฟ 125-140W ดูจากจำนวน Mosfet ที่เปน 1+1 ทำให้ความร้อนสูงง ลองมอง MA3-H/HDMI ดูคับราคาพอกันดีกว่าเยอะ

Comment

Working...
    X