Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยชี้แนะทีคับว่าร้อนไปหรือป่าว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยชี้แนะทีคับว่าร้อนไปหรือป่าว

คือตอนนี้ผมใช้ intel Q9300 asus 9600gt อุณหภูมิ cpu=36, vga=48, m/b=43,
    hdd=36 อุณหภูมิที่ว่านี้ก็คือตอนที่กำลังพิมพ์กระทู้นี้แหละคับ ไม่ได้ใช้งานอะไร ผมอยากทราบว่าคอมผม
    ร้อนไปหรือป่าวคับ ผู้รู้กรุณาตอบด้วยคับ
    ป.ล. ผมใช้ heatsink asus silent knight II คับ

Originally posted by fuang2278 View Post
    คือตอนนี้ผมใช้ intel Q9300 asus 9600gt อุณหภูมิ cpu=36, vga=48, m/b=43,
    hdd=36 อุณหภูมิที่ว่านี้ก็คือตอนที่กำลังพิมพ์กระทู้นี้แหละคับ ไม่ได้ใช้งานอะไร ผมอยากทราบว่าคอมผม
    ร้อนไปหรือป่าวคับ ผู้รู้กรุณาตอบด้วยคับ
    ป.ล. ผมใช้ heatsink asus silent knight II คับ
    เย็นแล้วคับพี่น้อง

Comment

เย็นดีนี่นา CPU heatsink ของอะไรครับ

Comment

เล่นคั่วโลกเหนือแล้วครับทั้น

Comment

ถ้าของ เจ้าของกระทู้ร้อนนี่ คอมพ์ที่บ้านผมไฟลุกแล้วครับ

Comment

Originally posted by vueja View Post
            เย็นดีนี่นา CPU heatsink ของอะไรครับ
            ใช้ heatsink asus ครับ

case ยังใช้ asus เลย vento A9 ครับ

Comment

เย็นโคตรๆ แล้วครับนั่น

Comment

ดัน

Comment

เย็นครับ

Last edited by unix; 1 Sep 2008, 07:25:50.

Comment

สบายๆเลย

Comment

Working...
                    X