Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ Wide 22" ตัวไหนน่าซื้อครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ Wide 22" ตัวไหนน่าซื้อครับ

ตอนนี้ Wide 22" ตัวไหนน่าซื้อครับ
    ถ้างบประมาณ 7000-7500 ครับ

ชอบ acer น่ะครับ p223w ถูกดีครับ คุณภาพ พอใช้ได้

Comment

samsung & HP

Comment

Samsung

Comment

เสียง ภาพ เรื่องพวกนี้ท่านต้องลงไปทดลองฟัง ดู ด้วยตัวเอง ถูกใจท่าน ไม่ถูกใจพม ถูกใจพม ไม่ถูกใจหลายๆคน

Comment

ต้องไปลองครับ แต่แนะเป็นแนวไว้ เพิ่มงบนิดนึง เพื่อยี่ห้อที่คนทั่วไปไว้ใจ ดีไซน์ที่สวยงาม ประกันดี และได้2ms

samsung 2253lw 2ms 7950
            lg 2252tq 2ms 8200

ถ้าชอบจอกระจก
            samsung 2232gw 2ms 8000

Comment

ผมจะซื้อ Samsung 2253LW เหมือนกันครับ ตอนแรกว่าจะซื้อ T220 แต่แพงไปหน่อย

Comment

ผมพึ่งซื้อมา สวยเรียบๆดี สีและแสงใช้ได้เลย
                แต่เล็กกว่าพักพวกเล็กน้อย 21.6นิ้ว เวลานี้โดยรวมๆแล้วถือว่าคุ้มราคาดีครับ

แต่ถ้าไม่รำคาญแสงสะท้อน แนะนำ2232gw ครับคุ้มดี

Comment

ไปดูที่ร้านบางร้านอาจจะเลือกยากนิด เพราะใช้การ์ดจอ่อนๆ ต่อโชว์ให้ดู
                  ส่วนมากคุณภาพพอๆกัน ดูที่ราคา รุ่นที่แพงย่อมดีกว่า

Comment

ขอบคุณครับ แล้วมีใครซื้อ Aoc 2217v มาลองบ้างยังครับ

Comment

จอ 22 นิ้วใช้การ์ดจอไรดีครับ

Comment

ผมรัก lg ที่ร้านเปิด 24 ชม ใช้มากว่า 2ปัแล้ว ยังไม่เสียสักกะตัวครับ
                        ^ ^

Comment

Originally posted by F.TORRES View Post
                          จอ 22 นิ้วใช้การ์ดจอไรดีครับ
                          HD4850 ครับหรือ HD4870 ยิ่งแจ่มเลย

Comment

งบ 7000-7500 คงได้ 22" ลำบากครับ ต้อง 8000+ น่ะครับ ว่น vga สำหรับจอ 22" เอามาเล่นเกมส์หรือป่าวครับถ้าใช้งานธรรมดา 256 ก็เอาอยู่คับ

Comment

Working...
                            X