Announcement

Collapse
No announcement yet.

หาซื้อ UPS สเป็กที่ต้องการจากที่เซียร์ไม่ได้เลย แนะนำUPSและร้านถูกๆที่มีของหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• หาซื้อ UPS สเป็กที่ต้องการจากที่เซียร์ไม่ได้เลย แนะนำUPSและร้านถูกๆที่มีของหน่อยครับ

ไม่ถนัดเรื่องยี้ห้อดีๆเลย รู้แต่ APC แต่มันแพงมาก
    ต้องการ UPS แบบ จ่ายไฟได้อย่างน้อยๆ600W ความจุขอซัก1000VA
    จะเอามาต่อกับเครื่องคอม1 = 450W คอม2 =100W จอLCD =45W Router =9W acces point =12W printer =?
    600W ถ้าตอนเปิดคอม1 ไม่เล่นเกมส์กินไฟ ก็คงพอ แต่ถ้าเล่นๆเกมส์อยู่แล้วไฟตก จะวูบไหมเนี่ย

ยี้ห้อไหนพอมีแล้วราคาประมาณเท่าไหร่ครับซัก3-4พันได้จะดีมาก แต่น้อยๆถ้าไม่เกิน5พันบาทนี่ก็พอไหวอยู่ครับถ้ายี้ห้อนั้นมันคุ้มจริง
    (จริงๆมีเงิน3พันกับ ติดตัวอีก500กว่าบาท เกินนี้คงไปตายเอาดาบหน้า)

ผมดูผ่านๆเป็น Syndome ตัวเครื่องสวยดี แต่เคยเห็นมีคนว่า syndome พัดลมเสียงดังกว่าเจ้าอื่นจริงหรือครับ

3-4 พัน 600 วัตต์ น่าจะหายากนะครับ ส่วนตัวผมถ้าไม่ใช่ apc ผมจะเล่น syndome , leonics ครับ

Comment

มี PCM อีกยี่ห้อ 1000VA

Comment

ถ้าไม่ซีเรียสมากนักก็
        PCM 1000VA

Comment

เก็บตังต่อไปงับ...

ใช้ไปอีกนานซื้อที่ดีๆหน่อยคับ

Comment

PCM คับ 600W 1000VA
            ที่เซียร์มีขายแน่นอน
            ชั้น 3 คับ
            ร้าน M&D 3000 กว่าบาท
            เพราะผมก้ไปซื้อมา

Comment

โทรมาสอบถามหรอ ทิ้งเบอร์ไว้ที่ sales.upt.com สิ เราขายอยู่ลดให้ราคาพิเศษเลย

Comment

Working...
              X