Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนด้วยครับ ไปซื้อจอยXBOX มาเพื่อเค้าโดยเฉพาะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนด้วยครับ ไปซื้อจอยXBOX มาเพื่อเค้าโดยเฉพาะ

รบกวนด้วยครับไปซื้อจอย XBOX มาเพื่อเล่น Ass. Creed แต่เล่นไปเครื่องชอบค้าง บางครั้งก็ออกเกมส์ได้ บ้างก็เครื่องบูทเองเลย ไม่ทราบเป็นที่อะไร สเปคเครื่องครับ
    CPU E7200
    M/B GA-EP35-DS3L
    RAM OCZ 2*1Gb.(Dual)
    VGA Gigabyte GF9600GSO
    (HD sataII 250Gb.,PSU SilverStone ST50T 500W.)
    ต้องปรับยังไงบ้างครับ ช่วยหน่อยครับ อุตส่าห์ซื้อมาเพื่อการนี้โดนเฉพาะ ไม่ได้แย่เลย อีกนิด จะเลือกจอตัวไหนดี งบ 12000+/- มอง DELL 24"จอด้านกับ 22" จอกระจกไว้
    Last edited by toro; 29 Aug 2008, 12:50:50.

ถ้าจำไม่ผิด กด shift ค้าง แล้วเดินผ่านไปเลย

Comment

กดปุ่มปัดคนค้างแล้วเดินนะ ไม่ใช่กดปัดรัวๆ

Comment

ถ้ากดในคีย์บอร์ด ก็ตามด้านบน

ถ้าจอย XboX ไม่เคยลองจร้า....

Comment

ไปซื้อมาเท่าไรอะจอย xbox

Comment

1750.-ครับ

Comment

ถ้าจำไม่ผิดนะครับ
              กด rb ค้าง เเล้ว กด y หรือ b นี่เเระครับ
              มันเดินช้าๆ เเล้วยกมือปัดครับ

Comment

Originally posted by terry12 View Post
                ถ้าจำไม่ผิดนะครับ
                กด rb ค้าง เเล้ว กด y หรือ b นี่เเระครับ
                มันเดินช้าๆ เเล้วยกมือปัดครับ
                เดี๋ยวจะลองครับ ขอบคุณครับ

Comment

กดปุ่มใช้มือ(ปัดคน)ค้างครับ ไม่ต้องไปกดRTให้มันเป็นHigh Profileนะ (ถ้าจำไม่ผิด ไม่ได้เล่นนานแล้ว)

Comment

ได้แล้วครับตอนนี้เริ่มคอนโทรลคล่องแล้ว แต่ตอนนี้เล่นไปเครื่องแฮงค์บ่อย เป็นที่เกมส์หรือเปล่า บางครั้งก็บูทเครื่องเองเลย ไม่ทราบต้องปรับเครื่องยังไง สเปคเครื่องครับ E7200,mb/GA-EP35-DS3L,ram OCZ2*1Gb.(dual),vga GA-GF9600GSO,HD sataII 250Gb.ครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

DUNNNNNNNNNNN for GURU

Comment

dunnn

Comment

น่าจะเป็นที่เครื่องแล้วล่ะน่อ

Comment

Working...
                          X