Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครรู้วิธืแก้ WinHome เป็น WinPro บ้างครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครรู้วิธืแก้ WinHome เป็น WinPro บ้างครับ ?

ต้องการแก้ windows Home เป็น windows professional ครับ คือเครื่องที่ทำงานส่วนใหญ่จะเป็น windows home ทั้งหมดครับ มันไม่ค่อยสนับสนุน Network สักเท่าไร เลยต้องการเป็น windows pro ครับ โดยไม่ต้องลงใหม่นะครับ มีเพื่อนคนหนึ่งบอกว่าทำได้ Fix แค่สองไฟล์เองแต่เขาก็ทำไม่เป็นนะครับ ใครรู้วิธี ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกคำตอบครับ

ลงแบบอัพเกรดซิครับ...

Comment

Working...
    X