Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ super pi ครับผม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ super pi ครับผม

คือ เวลา ใช้นี่ มันบอกความหมายถึงอ่ะไรหรอ ครับ แล้วใช้ค่าใหนในการทดสอบครับ หรือว่าต้องอัพขึ้นเรื่อยๆ หรอครับ
    คือ ผม งง ช่วยแนะนำหน่อยครับผม ขอบคุณมากครับ

ดันไปครับผม

Comment

ยิ่งต่ำ ยิ่งเร็วครับ
      ปกติเล่นเค้าใช้ 1m ไว้วัดความแรง 32m ไว้วัดความเสถียรครับ

Comment

ตามนั้นคับ ยิ่งน้อยยิ่งเเรง
        ถ้า1M ทำได้ต่ำกว่า5วินาที
        ระดับโลกเลยคับ - -*

Comment

AMD ทำ Pi ต่ำได้ไม่เท่า Intel หรอกครับ

เพราะ L2 น้อยกว่า

แต่เรายอมรับความแรงในระดับพอเพียง

Comment

มันสามารถวัดความเสถียรและความเร็วการประมวลผลของเครื่องได้ครับ เวลาเรา OC อ่ะครับ

ถ้า Run ไม่ผ่าน ก็แสดงว่าไม่เสถียร

ถึงจะ Run อย่างอื่นได้ก็ตาม เมื่อถึงจุดๆ หนึ่งอาจเกินอาการแฮ้งค์ได้ ถ้า Run ตัวนี้ไม่ผ่าน

อยากอย่างสำหรับคนเอาไว้อวดความแรง อิอิอิ

Comment

ขอบคุณครับ ผมถามไว้เป็นความรู้ครับผม พอดีไม่รู้แล้วเห็นคนใช้เทสกัน (ลองมันมั่วละครับ อิอิ) จะเอาไว้เทสมาโชว์ของผมบ้างครับ

ขอบคุณทุกๆๆท่านครับผม บายๆๆๆ

Comment

Working...
              X