Announcement

Collapse
No announcement yet.

745 จะใส่ gpu BLOCK

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 745 จะใส่ gpu BLOCK

จะใส่ได้ปะครับ แล้วต้องเพิ่มอะไรเข้าไปอีกรึเปล่าครับ และ ผมคิดถูคหนือป่าวที่จะถอย Thermaltake Big Water 745 ในจบประมานนี้ หรือมียี้ห้อไหนดีกว่าหรือดีเท่ากันแต่ถูคกว่าบ้างคับ และ ช่วยหน่อยคับ จีพียูบอก ควรจะซื้อรุ่นไหนดีคับ สำหรับ XFX 9600GT และปั้มต้องเพิ่มป่าวคับ ถ้าต้องซื้อปั้มแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุนด้วยนะคับ ช่วยบอกด้วยคับ แล้วตัววัดองศาน้ำหาได้ที่ไหนแพงป่าว ติดยังไง
    Last edited by getready2day; 27 Aug 2008, 18:28:57.

ผมไม่เคยใช้ 745 นะครับ แต่ถ้าจะใส่ GPU คงต้องเล่น Danger Den Maze 5 เพราะอั้นน้ำน้อยสุด แต่ว่าแรงดันน้ำกับหม้อน้ำจะไหวรึเปล่านี่ต้องว่ากันอีกเรื่องนึง รอผู้รู้มาตอบต่อนะครับ

Comment

Working...
    X