Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมมีปันหาคือเผลอไปลบ หรือ ฟอแมท เอ็กเทอนอล ฮาดดิสอ่าคับ ไม่ทราบว่ามีวิธีกู้ไฟล์มั้ยคั

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมมีปันหาคือเผลอไปลบ หรือ ฟอแมท เอ็กเทอนอล ฮาดดิสอ่าคับ ไม่ทราบว่ามีวิธีกู้ไฟล์มั้ยคั

ถ้ามียังไงขอบคุณมากคับมันสำคันกะชิวิตผมและเพื่อนมากคับ ลองมาหลายโปรยังมะได้อ่ะคับ

ลองใช้โปรแกรม easy recovery กู้ดูครับ แต่อย่าเพิ่งเอาอะไรลงไปทับนะครับ

Comment

ห้ามฟอร์แมตซ้ำอีกรอบ ห้าก๊อบข้อมูลลงใหม่ ห้ามทำอะไรกับมันเลย

แล้วใช้ EasyRecovery ตามท่านบนครับ กู้ได้ประมาณ 60%-80% แล้วแต่ฟลุ๊คๆ ครับ

Comment

ตาม 2 ท่านด้านบนครับ พวกรูปจะเสียหายเยอะสุดเพราะ Easy Recovery งอแงก่ะพวก JPEG พอดู ลองหาเวอร์ชั่นใหม่ๆน่าจะแก้ปัญหานี้แล้วมั้ง

Comment

โปรแกรม File Scavenger กู้ได้ครบลองมากับตัวเอง
          ดีกว่า Easy Recovery เยอะ

Comment

คือว่าผมลองไช้ easy recovery แล้ว ไม่ได้อ่ะ คับ -*-ขอบคุณมากเดะลองพยายามต่อ หุๆ

Comment

File Scavenger แจ่มจิงๆ คับขอบคุณมากคับ กู้ได้ 100เปอ เลยมี่งเนี่ย อิอิ ขอบคุณจากจัย คับ

Comment

ห้ามเขียนข้อมูลทับเดดขาดเดวกู้ไม่ครบ 100เปอ

Comment

ผมไม่ได้เขียนข้อมมูลทับแต่ว่า มันกู้ไฟล์มาได้ ทุกชื่อนะคับ แต่พวกไฟล์ภาพจามีคึ่งเดียว บางภาพจะไช้ได้แต่ไฟล์เสียงไฟล์ เพลงอื่นๆ จะมี 64.kb ทุกไฟล์คือมันเป็นอะไรคับ บอกที ปล. ไช้ File Scavenger

Comment

Working...
                  X