Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยลงไดร์เวอร์การ์ดจอACER ASPIRE 4920Gให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยลงไดร์เวอร์การ์ดจอACER ASPIRE 4920Gให้หน่อยครับ

คือการ์ดจอรุ่นนี้มันเป็น ATi HD 2400 XT น่ะครับ แต่จะเอาสำหรับwindows xpน่ะครับ

คือทำความเข้าใจก่อนนะครับ คือโน๊ตบุีครุ่นนี้มันสนับสนุนวิสต้าแต่ผมเนี้ยอยากจะลงxp แล้วมันลงไม่ได้อะคับ มันไม่มีให้โหลดตามเวปของacerแม้แต่ของatiเองก็ยังลงไม่ได้มันบอกว่า program cannot found any hardware in your computer ประมานว่ามันหาไม่เจอ คือว่ามันต้องโหลดมาจากประเทศจีน แต่พอผมโหลดได้ประมาน5นาทีมันก็ตัดแระ ตัดตลอดเลยไม่รู้เป็นอะไร
    ช่วยๆลงให้หน่อยนะคับ

ขอบคุณครับบบบ

ลองหา omega driver มาลงดูครับ ผมเคยลองใช้ได้ครับ

www.guru3d.com

Comment

ไหนง่า หาม่ะเจอ

Comment

จัดไป

http://downloads.guru3d.com/Radeon-O...442_d1817.html

Comment

ขอบคุณมั่กๆๆๆๆๆๆเลยครับ เล่นได้แล้ววุ้ย หามาเป็นอาทิตย์แล้ว ขอบคุณพี่มากๆคับบบบบบบบบบบบบบบบบบ

Comment

Originally posted by toto126 View Post
            ขอบคุณมั่กๆๆๆๆๆๆเลยครับ เล่นได้แล้ววุ้ย หามาเป็นอาทิตย์แล้ว ขอบคุณพี่มากๆคับบบบบบบบบบบบบบบบบบ
            ยินดีครับ จัดไป อิอิอิ

Comment

แจ้งปัญหา หน่อยครับ เล่นbattle realms ไม่ได้ ภาพม่ะขึ้นง่ะะะ

Comment

ลองถอนเกมส์ออกก่อนแล้วลงใหม่ครับ

แล้วมันฟ้องว่าอะไรบ้างครับ หรือเปิดไม่ขึ้นเฉยๆ

Comment

ป่าวคับ เข้าเกมส์ได้โหลดเข้าด่านอะได้คับ แต่ว่ามันมีแต่ตัวคนไม่มีพื้น เหมือนคนลอยอยู่น่ะครับ

Comment

แล้วไม่ทราบว่าพี่ใช้รุ่นเดียวกับผมรึเปล่าน่ะครับ

Comment

ป่าวครับ ผมใช้ 7300GT 256

ลองปรับ เอ๊ฟเฟ็กภาพดูยังครับ

Comment

ปรับแล้วมันไม่ได้อ่ะครับ ลองต่ำๆก็ไม่ได้ สูงเลยก็ไม่ได้ มันก็เหมือนเดิมอะครับ

Comment

แต่เล่นบนวิสต้าได้นะครับไม่มีปัญหาเพราะไดร์เวอร์ซัพพอร์ต

Comment

ไม่แน่ใจนะครับ ไม่เคยลงเกมส์นี้เหมือนกัน

ลองเสิธหา ไดรเวอร์ตัวอื่นในเว็บนั้นไปลองลงใหม่ดูอีกทีครับ

แล้วเล่นอย่างอื่นเป็นไรไหมครับ

Comment

ไม่เป็นไรนะครับ เล่นอย่างอื่นปกติดีครับ

Comment

Working...
                              X