Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูทีครับ vista กับเกมcrysis ลงแล้วเล่นไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูทีครับ vista กับเกมcrysis ลงแล้วเล่นไม่ได้

สเปกเครื่องผมเป็นดังนี้ครับ
    AMDX2 4000 HD4850 Ram 4G
    ลง window vista แล้ว ลงเกม crysis แครกแล้ว เข้าเกมแล้วแล้วจอดับ
    เครื่องรีสตาร์ท ลองลงvista ทั้งแบบ 32 และ 64 bit แล้วอาการเหมือนกัน
    แต่เล่นบน windowxp ได้ครับ งงมาก เป็นเพราะอะไร ท่านเทพท่านใดรู้ช่วยบอกทีครับ

power กี่ watt ครับผม ยี่ห้ออะไร

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
      power กี่ watt ครับผม ยี่ห้ออะไร
      power raidmax 530 watt ครับ

Comment

ลองเปลี่ยนไดร์เวอร์ เวอร์ชั้นอื่นดูครับ

Comment

ลองดูไฟ

Comment

ของผมก็ลง วิสต้า 32 ลงเกม เหมือนกันครับ เล่นได้
            ตัวเกมจะมี แครก 32 เเละ 64 ต้องดูให้ดีครับ

Comment

Working...
            X