Announcement

Collapse
No announcement yet.

4850 แบบนี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4850 แบบนี่

pwc 4850 แล้วเกมแล้ว ชอบหลุดอ่าครับ

จะขึ้น (ชื่อเกม)has stop working

แล้วจะมีให้เลือก2ช้อยอ่าครับ

เป้นเพราะอะไรหรอครับ

ผู้รู้บอกที

Comment

ลงไดเอร์ใหม่ดู

Comment

ผมใช้ 8.8 นะครับ

Comment

เหอๆ เพิ่งคุยเรื่องsink ในpm แป๊ปๆ ก็ลองดูครับ ได้sink มาอาจดีขึ้น แต่ผมเล่นๆมายังไม่เจอปัญหาเลยนะ กับ Crysis ฉากสุดท้ายที่กระทู้นึงบอกเป็น เมื่อวานเพิ่งเล่นจบ หวดกับboss เป็นชั่วโมงๆๆ ไม่เห็นเป็นไร (crysis น่าจะโหดสุดสำหรับเกมส์แล้วนะ ในด้านแด๊ก hardware เหอๆ ไม่เสถียร ดับ restart เอาง่ายๆ)

Comment

เล่นบน Vista รึปาว

Comment

ครับ บนvista แล้วช่วง มั่วๆมันจะ ตุกอ่าพี่สเป้นตามสายเซ็น ปรับhighอ่าครับ

Comment

Working...
              X