Announcement

Collapse
No announcement yet.

ป่ระกัน เจได กับ ทีเค ดูยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ป่ระกัน เจได กับ ทีเค ดูยังไงครับ

ป่ระกัน เจได กับ ทีเค ดูยังไงครับ

เริ่มประกันจากวันที่เขียนใช่ไหมครับ

ดูที่คำว่า TK - jedi มีชื่ออันไหนก้คือประกันร้านนั้นในว้อยมันจะมีบอก

Comment

คือจะถามว่าในสติ๊กเกอร์ที่เขียน

มันเป็น วันเริ่ม หรือว่า วันหมดอายุ ครับ

ทั้ง 2 ร้าน

ขอบคุณมากครับ

Comment

ถ้ามีคำว่า Expire แปลว่าวันที่เขียนอ่ะ เป็นวันหมดอายุ แต่ถ้าไม่มีก็แปลว่ามันเป็นวันเริ่มประกันครับผม

Comment

Working...
        X