Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่า windows XP.64 bit สเปค ต้องเท่าไหร่ขึ้นไป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่า windows XP.64 bit สเปค ต้องเท่าไหร่ขึ้นไป

อยากรู้ว่า windows XP.64 bit สเปค ต้องเท่าไหร่ขึ้นไป อย่างของผมลงได้ไหมตามลายเซนต์ข้างล่างนี้คับและมันมีความแตกต่างอย่างไรกับ 32bit

สบายครับ

Comment

ต้องหา driver หลักๆของ 64บิทครับ สำคัญสุด

Comment

ผมลองลงแล้วไม่ค่อยชอบนะ ไม่รู้สิครับ

มันลงบางโปรแกรมไม่ได้

Comment

เเรม 2 GB ขึ้นไปก็ดีเหมืนกันนะน้อยกว่านี้เเล้วทำงานไม่เต็มที่ถ้าจะเต็มที่ต้อง 4 GB

Comment

ดูจากลายเซ็นแล้ว ลงได้มีมีปัญหาครับ

Comment

Working...
            X