Announcement

Collapse
No announcement yet.

nong joy ...........

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• nong joy ...........

แหะๆ ไม่รู้จะไปตั้งห้องไหน เลยขอตั้งห้องนี้แล้วกันคับ คือจอย xbox อ่าคับไปอ่านมาจากห้องเกมแล้ว เรื่องกล่องมันมี 2 สี แดง กับ เขียว เลยอยากรู้ว่า ถ้าเรา ซื้อกล่องแดงแบบไร้สายมาใช้ แล้ววันนึ่งเราซื้อเครื่อง xbox มาเล่น จอยที่เราซื้อมาที่เป็นกล่องแดงมันจะใช้ร่วมกันได้ไหมครับ

ดุกระทู้ปักหมุดครับ มีทุกอย่างเลยครับ

Comment

ใช้ได้ครับ (กระทู้ปักหมุดเค้าก็มีให้อ่านน่อ)

Comment

เหอะๆ น้องจอยโดนกด นี่เอง

Comment

อยู่ปักหมุดบนสุดครับ แหงนดูนิดนึง

Comment

Working...
          X