Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปถอยแล้วครับช่วยดูหน่อยโอเคยัง จากงบ2หมื่น3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปถอยแล้วครับช่วยดูหน่อยโอเคยัง จากงบ2หมื่น3

cpu E8500
    m/b P5Q pro
    ram OCZ nvidia SLI bus1066 cl 4-5-5-15
    gpu Power color Hd4850
    psu Tagan U38 600w
    ไม่รวม case+dvdrw+hd ใช้ของเก่า

จะเอามาใช้เล่นเกมหนักๆและคล็อคครับเพิ่งคล็อคเป็นช่วยดูทีว่าสเปคนี้จะลากได้ไกลไหม
    เพราะผมยังดูไม่เป็นว่าควรแรมแบบไหนในการคล็อคให้เหมาะกับบอร์ดและซีพียู
    ท่านที่คล็อคเทพๆทั้งหลายช่วยด้วยครับ ขอบคุณล่วงหน้า
    ปล.ถ้ารอ i7 มาแล้วคิดว่าราคามันจะถูกลงอีกสักเท่าไหร่ครับพวก
    Core2quad บอร์ดชิพเซตP45 แรม
    ถ้าท่านทั้งหลายคิดว่ามันจะถูกลงเยอะผมจะได้ทนรอ ขอบคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับ

ก็ลงตัวดีครับ

Comment

Working...
    X