Announcement

Collapse
No announcement yet.

วิธีหาIPห้องที่ดึงเนตไปมากๆผู้รู้ช่วยตอบทีนะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วิธีหาIPห้องที่ดึงเนตไปมากๆผู้รู้ช่วยตอบทีนะคับ

คือผมอยากรู้ว่า จะมีวิธีหา IP ห้องที่โหลดบิทไหมคับ หรือดูว่าห้องไหนที่มันดึงเนตไปเยอะๆทำให้คนอื่นเนตช้าอะคับวิธีดูIPจะต้องดูยังไงหรอคับ ถ้ารู้ช่วยตอบด้วยนะคับ เผื่อคนอื่นจะเปนเหมือนผมคับ

ขอบคุณมากๆคับ

ผมไม่รู้หรอก รู้แต่ว่าจะหาไปทำไมในเมื่อเจ้าของกิจการก็มี แก้ที่ต้นสายไม่ใช่ปลายเหตุ
    ถ้าเป็นมหาลัยหรือหอพัก ส่วนใหญ่จะบล๊อคทั้งนั้นถ้าไม่ทำก็ไปบอกเขาซะ

Comment

sniffer ก็โอเคนะ มันจะโชว์แพ็คเกจ ของไอพีที่รับส่งข้อมูลเยอะๆ สมัยอยู่หอพักก็ใช้อยู่ ถ้าเป็นห้องที่ ฟิกไอพีตามเลขห้องเลยล่ะหาตัวง่ายไปใหญ่เลยครับ เดินไปเคาะห้องด่าเลย อิอิ

Comment

ทำงัยครับ Sniffer รบกวนหน่อยครับ

Comment

หอผมไม่มีปัญหาครับ เน็ต ม. บล็อคบิตหมดเรียบร้อย เกมออนไลน์ไม่ต้องพูดถึง
          รู้สึก sniffer จะใช้กับเน็ตหอใน ม. ไม่ได้ด้วยแฮะ

Comment

รู้นะคิดอะไรอยู่ ไม่เอาไม่ดีคับ แจ้งผู้บริการดีที่สุดครับ

Comment

Working...
            X