Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอเสียงคนเล่นCompanyof Heroes หน่อยยยเร้ววว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเสียงคนเล่นCompanyof Heroes หน่อยยยเร้ววว

ขอเสียงหน่อยคร้าบบบบบบ ว่างๆมาเล่นกันนะครับ

ชื่อในเกมส์ ผม ชื่อ PeeZa คร้าบ ว่างๆมาเล่นกันเน้ออออ

มีเกมส์อยู่แต่เล่นไม่เป็น

Comment

ปัญหาคือ ผมมีแผ่น ลง ไป 4 รอบแหละ แต่ยังทำให้เล่นไม่ได้ งงเต็ก คร๊าบ^^

Comment

ใช้แผ่น copy เอิกๆ แต่ยังเล่นไม่ค่อยเป็นเลย ทำไมอาวุธรถถังมันน้อยจังหว่า หรือต้องเคลียเนื้อเรื่องก่อน

Comment

แฮะๆ ผมก็เพิ่งเล่นได้2-3วันเองครับ ก้ไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไหร่พอดีสมัครออนไลไว้ว่าจะหาคนเล่นด้วยกันอะครับ
          ฝึกไปในตัวเอิกๆ

Comment

เล่นแต่ภาคแรกครับ ภาค2 รถถังไม่สวย

Comment

เล่นกันออนไลน์เลยหรอ ต้องทำไงมั่งอะ แผ่นก็อปได้ไหม

Comment

ผมเล่นแต่ offline อะ มะเคยเล่น online แผ่นก็อปต้องเล่นผ่านอะไรค้าบ

Comment

ไม่รู้อ่าครับ -*- ขออภัย ของผมก็โหลด แพท แบบนานโคตรเสร็จแล้วก็เล่น ออนไลได้เลย

Comment

เกมส์นี้วุ้นวายกับ patch มาก ภาค of ก็มีpatch ต่ออีก เง๊อ วุ่นวายมากครับ ผมเล่นที่บ้านไม่มีเน็ต วุ่นวายมากๆเรื่องpatch กว่าจะมาโหลดร้านเน็ตเสร็จ เหอๆ ดึงbw ชาวบ้านกระจาย แต่ก็คุ้มดี สนุกครับ โดยเฉพาะภาค of เนี่ย ตอนนี้เนื้อเรื่องเล่นไม่ถึงไหน เหอๆ เกมส์ลงไว้เพียบบบบบ

Comment

เล่นอยู่ภาคเก่ามันดี ผม VER 1.7 อยากเจอคนอื่นบ้างครับ

Comment

ชอบทั้ง 2 ภาคเลยมันส์ดี

Comment

Originally posted by lekkung View Post
                          ผมเล่นแต่ offline อะ มะเคยเล่น online แผ่นก็อปต้องเล่นผ่านอะไรค้าบ
                          อยากรู้เหมือนกันครับ อยากเล่น online.

Comment

ช่วงนี้ไม่ค่อยได้เล่นแล้วอ่ะครับ ไม่ค่อยว่าง
                            แผ่นก๊อปรู้สึกจะออนไลน์ไม่ได้มั้งครับ ไม่แน่ใจ

Comment

เล่น ภาค แรก ว่า มัน แล้ว มาเล่น ภาค 2 COH :OF เล่นทุกวันไม่มีเบื่อ คับ โดย ปรับ หัย สร้าง ทรัพยากร เร็ว ๆ.. บุก ๆ ยิง ๆ ทำลาย 555+

Comment

Working...
                              X