Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความคิดเห็นกับสเป็คนี้หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอความคิดเห็นกับสเป็คนี้หน่อยคับ

รบกวนหน่อยนะคับ พอดีผมเองอยู่ต่างประเทศแล้วที่นี่ก็ไม่มีคอมประกอบเอง จะมีก็แต่ของ
    แบรนด์เนม หรือที่เค้าจัดสเป็คไว้แล้ว ตอนแรกผมคิดจะกลับไปขนมาเองแต่กำลังสับสนว่า
    จะคุ้มกันรึป่าว กับการที่ต้องกลับไปขนมาเอง ถ้าสเป็คข้างล่างนี้โอเค ผมก็อาจจะซื้อที่นี่ซะเลย

Intel core 2 duo processor E6850 (3.0 Ghz)
    ASUS STRIKER II Formula Mainboard
    160 GB, 7200 RPM
    2GB, DDR2
    Nvidia Geforce 9600GT 512 MB PCI-ex card
    ASUS Vento 7700 case with 700W PSU
    ASUS PG191 LCD Monitor 19"

ถ้ามีอะไรต้องเพิ่มหรือต้องเปลี่ยน รบกวนแนะนำด้วยนะคับ ขอบคุณทุกท่านสำหรับความคิดเห็นนะคับ

ดีแล้วคับ *0*

Comment

ตีเป็นเงินเท่าไหร่ครับ เงินบาทไทย ผมจะประเมินราคาซื้อที่ไทยให้

Comment

รวมทั้งหมดก็ประมาณ 50000 บาทอ่ะคับ อาจจะแพงไปสักหน่อย แต่ไม่รู้จะทำไงคับ ไม่งั้นก็ต้องกลับไปขนมาเอง

แล้วถ้าผมอยากได้ตัวรับ wireless สักอันนี่ มีใครแนะนำยี่ห้อไหน รุ่นไหนบ้างคับ พอดีไม่ค่อยสะดวกต่อสายอ่ะคับ ไม่งั้นต้องจัดบ้านใหม่แน่ๆ

Comment

Working...
        X