Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครกำลังคิดจะซื้อ MacBook Pro 17นิ้ว บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครกำลังคิดจะซื้อ MacBook Pro 17นิ้ว บ้างครับ

ไม่ทราบว่ามีใครสนใจตัวนี้บ้างครับ....เป็นของใหม่ 100% เรื่องราคาเเละนัดดูสถานที่...เดี่ยวโทรคุยกันอีกทีนะครับ

ขอบอกว่าผมไม่ใช่ร้านค้านะครับ.ผมเป็น end user ..ดั้งนั้นเรื่องของความจริงใจเเละซื่อสัตย์ในการซื้อขายไม่ต้องเป็นกังวล.....

ผมหนุ่ม 081-851-1487 ถ้าสนใจจริงๆๆก็โทรมานะครับ...ขายได้ขายครับ...ยอมขาดทุนครับ ราคาซื้อมาก็ 99900 เเล้วครับพร้อมรับประกันจากศูนย์ 1 ปี (เศร้า)
    http://www.maccafethai.com/portable_macbookpro.html
    สนใจจริงก็ลองโทรมานะครับ หนุ่ม 081-851-1487

MacBook Pro 17นิ้ว 2.5GHz (MB166TH/A)

Display
    จอ TFT widescreen ขนาด 17 นิ้ว​(วัดแทยงมุม) ความละเอียด 1680 คูณ 1050 จุด

Processor
    Intel Core 2 Duo 2.5GHz

Memory
    DDR2 SDRAM 667MHz (PC-5300) ขนาด 2GB (บรรจุ SO-DIMM ความจุ 1GB 2แผง)

PCI Express graphics
    NVIDIA GeForce 8600M GT พร้อมกับ GDDR3 SDRAM ความจุ 512 MB และ dual-link DVI

Hard disk drive
    250GB Serial ATA 5400RPM

Slot-loading optical drive
    8x SuperDrive (DVD±R DL/DVD±RW/CD-RW)

Expansion
    พอร์ต ไฟร์วาย 400 1 พอร์ต, พอร์ต ไฟร์วาย 800 1 พอร์ต, พอร์ตยูเอสบี 2.0 3 พอร์ต และช่องเสียบ ExpressCard/34

Video
    มาพร้อมกับกล้อง iSight, พอร์ต DVI, VGA (มีอะแดปเตอร์แปลง DVI-VGA มาด้วยแล้ว)

Audio
    มาพร้อมกับช่องรับสัญญาณเสียงเข้าแบบดิจิตอลและอนาล็อกระดับไลน์ในตัวเดียวกัน, มีช่องต่อเสียงออกแบบดิจิตอลและอนาล็อกสำหรับเสียบหูฟังในตัวเดียวกัน, ลำโพงเสียงสเตอริโอ, ไมโครโฟน

Ethernet
    มาพร้อมกับ Gigabit Ethernet 10/100/1000Base-T

Wireless(2)
    มาพร้อมกับ AirPort Extreme (IEEE 802.11n), Bluetooth 2.1+EDR

Input
    คีย์บอร์ดเรืองแสงพร้อมตัวตรวจจับสภาพแสง, Multi-Touch trackpad

น้ำหนัก(1)
    3.08ก.ก.

Footprint
    15.4คูณ 10.4นิ้ว

ความหนา
    1.0นิ้ว

Video accessories
    มาพร้อมกับอะแดปเตอร์แปลง DVI-VGA (อะแดปเตอร์แบบอื่นมีแยกจำหน่าย)

Hardware accessories
    MagSafe Power Adapter กำลัง 85W, หัวเสียบปลั้ก, สายไฟ, แบตเตอรี่ lithium-polymer
    Last edited by noomt; 1 Sep 2008, 15:54:51.

up up up

Comment

สนใจอยู่ ว่าแต่ยอมขาดทุนเท่าไรหรอ PM มาบอกราคาหน่อย

Comment

ขายที่ราคาประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

Working...
        X