Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากจะถามว่า vista ใช้โปรแกรม VB2005 กับ SQL2005 ไดไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากจะถามว่า vista ใช้โปรแกรม VB2005 กับ SQL2005 ไดไหมครับ

ผมจะซื้อ NB มาทำโปรเจค เลยถามดูเพราะ เขาบอกว่า vista ที่มีมาให้นั้น ทำงานกับเครื่องนี้ได้ดีกว่า เลยลองถามดูครับ ถ้าใครเคยใช้มาบอกทีนะครับ

ปล. ถามอีกอย่าง ถ้าใช้ vista อัดแรมไป 4G พอไหมครับ

ได้ครับ ผมก็ใช้อยู่ แต่ผมไม่รู้ว่ามันดีกว่าไหมเพราะไม่เคยทำใน xp อิอิ รับประกันเลย

ป.ล. ผมแรม 1.5Gb เองง่ะ ปรื๋อๆ ๆ เลย

Comment

ตามนั้นครับผมก็ใช้อยู่เลย

Comment

Working...
      X