Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเล่นเกมส์ Code Of Honor 2 Conspiracy Island บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเล่นเกมส์ Code Of Honor 2 Conspiracy Island บ้างครับ

คือว่าผมติดที่ด่านแรกเลยน่ะครับ ติดตรงรั้วลวดหนามน่ะครับ ไปไม่ถูกเลยคับ
    ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

มีC4อยู่ที่ประตูคับกดใช้แล้ววิ่งมาหลบหลังหิน วิ่งไปซักระยะจะเจอไรเฟิลให้กดM เพื่อmodifyปืนของเรา

Comment

มันจะมี Sniper บนภูเขาครับ ก่อนอื่นต้องยิง Sniper ก่อน แล้วก็ให้ไปวางระเบิดที่ลวดหนามต่อครับ

Comment

ขอบคุณครับ ตอนนี้ไปต่อได้แล้วครับงงอยู่ตั้งนาน

Comment

ผมลองเล่นแล้ว
          ถึงจะใช้ engine F.E.A.R. มาทำ แต่ผู้ทำไม่ค่อยใส่รายละเอียดลงไป จึงทำออกมาได้ห่วยมาก เล่นไปเซงไป bug เต็มไปหมด

ขอให้สนุกนะครับ

Comment

ค่าย city มันทำเกมห่วยหมดละครับ

Comment

หว้า...มือไวไป ....งงกับตรงฉากนี้แหละ เลยลบทิ้งไปแระ.....แต่ว่าเกมมันห่วยจริงๆด้วย...

Comment

เหอๆ ผมเล่นมะมีเสียงปืนมะรุ้ทามไม

Comment

Working...
                X