Announcement

Collapse
No announcement yet.

จากหน้าเว็ป EVGA เข้าไทยแล้ว Sparkle มีสิทธิ์จะเข้าไหม ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จากหน้าเว็ป EVGA เข้าไทยแล้ว Sparkle มีสิทธิ์จะเข้าไหม ?

ส่วนตัวผมนะครับ อยากให้เข้าอะครับตัวการ์ดโดนใจจริงๆ
    เด๋วถ้านำเข้ามาจริงผู้บริโภคคงสับสนระหว่าง Spark กับ Sparkle - -*

ลองสอบถามร้านดังๆดูครับ น่าจะทราบดี ไหนๆก็evgaเข้ามาแล้ว sparkle ก็ลองเชียร์ๆเขาหน่อย sink เจ้านี้งามมากๆ สวยๆทั้งนั้นครับ

Comment

เข้ามาเยอะๆจะได้มีตัวเลือกเยอะๆ

Comment

EVGA อย่าพึ่งเรียกว่า เข้าไทย เลย.........

เรียกว่า มีคนใจดี เอามาขาย ดีกว่า

Comment

Sparkle หลายปีที่แล้ว HWH เอาเข้ามาขายอยู่ครับ พักหลังๆเห็นเลิกไปเพราะคนไม่ค่อยนิยมละมั้งครับ

Comment

เคนเข้ามาได้ไม่นาน คนไม่นิยมเท่ายี่ห้ออื่นก็เลยหายไป

Comment

Sparkle ยี่ห้อหรูงานดี คนไทยไม่ค่อยสนเท่าไหร่ครับ
              แต่ Spark นี่คนไทยชอบ เพราะ ถูก 555555+

Comment

เคยใช้ของsparkleสมัยเป็นTNT2 มั้งจำไม่ได้แล้ว

Comment

ดัน

Comment

Sparkle มีขายในไทยแล้วครับ!
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    .
                    แต่เป็น Sparkle ยาฟอกสีฟันนะครับ

Comment

โว้ว..ดีเลยครับ ใครได้ละเอามา รีวิวให้ดูบ้าง

Comment

เข้ามาก็ไม่มีตังค์เหมือนเดิม 555

Comment

Working...
                        X