Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยวิจารณ์ Zalman 9700NT ว่าเป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยวิจารณ์ Zalman 9700NT ว่าเป็นไงบ้างครับ

คือผมสนใจตัวนี้อยู่ช่วยวิจารณ์หน่อยครับว่าตัวนี้เป็นไงบ้าง
    อยากจะเอาไปใส่กับ Q6600 พวกคุณคิดว่าเป็นไงครับเหมาะสมมั้ย
    ถ้ามีตัวไหนเหมาะกว่านี้ช่วยบอกหน่อย
    Attached Files

ก็สวยดี แต่Scytheเย็นกว่า

Comment

ดีๆ

Comment

สวย เย็นพอใช้ ครับท่าน

Comment

ของดีครับ อยู่ในอันดับ ต้นๆ ก็ว่าได้ครับ
          ปล.ส่วนตัวใช้ U120EX ครับ เย็นเมพๆ

Comment

ใช้อยู่คับ Idle ก้ ไม่เกิน 30 [ห้องแอร์] ปิดแอร์ก้ ประมาน 35+

Comment

ขอบคุณครับ มีอะไรแนะนำอีกป่าว.... คร้าบ

เออถามอีกอย่างครับการใส่ Zink ตัวนี้กับ ตัวของเดิม ใส่แตกต่างกันมั้ยครับ
              ถ้าต่างกัน ช่วยบอกวิธีใส่หน่อยได้มั้ยครับ

Comment

กำลังสนอยู่พอดีเลย

Comment

9500 อยู่เลยเรา ก้อเย็นดีนะ

Comment

ตัวนี้แล่มใช้ได้เหมาะกับเควสเล็กๆ
                    Q6600@3.6 Ghz
                    Idel : 35
                    Full : 70

Comment

เย็นใช้ได้อยู่ในอันดับต้นๆ แต่ความสวยผมว่ากินขาดตัวอื่น

Comment

ตัวนี้ไปเลยคับมาแรงแซง120ex
                        http://www.jedicool.com/product.php?id=1085
                        เย็นๆ

Comment

Originally posted by kurosaki View Post
                          ตัวนี้ไปเลยคับมาแรงแซง120ex
                          http://www.jedicool.com/product.php?id=1085
                          เย็นๆ
                          เย็นขนาดไหนครับ (น้ำแข็งเกาะเลยป่าว) ล้อเล่น
                          FuLL เท่าไรครับ

Comment

บางทีตัวที่เป้นแบบตั้ง คุณต้องดูการระบายลมต่อจากนั้นด้วยนะครับ เคสธรรมดาบางตัว มันจะปิดด้านหลัง ลมไม่ระบายก็ร้อน ผมใช้แบบพัดลมตรงเข้าหา cpu แบบเดิม ๆ ดีกว่าครับ ผมใช้ zalman CNPS8000 ครับ เย็น นิ่งดี

Comment

Working...
                            X