Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครมจอกับ Dell ได้จอ Refurbish คืนมา แถม Dead Pixel มาอีกจุดนึง ทำไรได้มั้ยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครมจอกับ Dell ได้จอ Refurbish คืนมา แถม Dead Pixel มาอีกจุดนึง ทำไรได้มั้ยคับ

ผมฝากแม่รับจอที่เพิ่งจะได้ตัวเครมมาสดๆ ร้อนๆ วันนี้ ซึ่งกลับมาดูแวบเดียวก็รู้ว่า Dell ให้จอ Refurbish คืนมา แต่ที่เซ็งสุดๆ คือ แถม Dead Pixel มาอีกจุดนึง

พรุ่งนี้ผมจะโทรไปคุยกับเจ้าหน้าที่นะครับ แต่ตอนนี้หงุดหงิดมากๆ อยากรู้มากว่า ให้มันเปลี่ยนเอาตัวอื่นมาอีกทีได้มั้ย

ขอบคุณครับ

เปลี่ยนเลยครับ จริงๆ ถ้าอยู่รอเช็คน่าจะบอกได้เลยว่ารับของหรือไม่รับของครับท่าน

ยังไงเอาใจช่วยให้ได้ตัวใหม่ที่ไม่มี bad ครับท่าน

Comment

ผมว่าเคลมได้ครับ เพราะ DELLไม่น่าจะทำเสียชื่อครับ

Comment

Working...
      X