Announcement

Collapse
No announcement yet.

น้องผมฝากถาม เรื่อง AUDISION เขียนงี้เปล่าหว่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• น้องผมฝากถาม เรื่อง AUDISION เขียนงี้เปล่าหว่า

เข้าบอกว่า โหลดจากเวปแล้วมันมาไม่ครับครับ โหลดได้แต่อันแรกอันเดียว 2กับ3 มันไม่ยอมโหลด ครับทำใงบอกหน่อย ผมก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเกมส์ ช่วยทีนะครับ

เกมส์เต้นๆๆ เหรองับ ผมโหลดแบบไฟล์เดียวด้วยจิ

Comment

ผมก็ไม่รู้ครับ ไม่ค่อยรู้เรื่องเกมส์ รู้แต่ชื่อเกมส์ ออดิชั่น นะครับ แล้วมีที่ให้โหลดใหมครับขอหน่อย

Comment

ก้อโหลดจากเว๊ป www.audition.in.th เรยจ้า

Comment

ก็โหลดตัวเต็มตัวเดียวเลยสิครับ ไม่ต้องโหลดตัวแยก

Comment

Audition |o|

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
              ก็โหลดตัวเต็มตัวเดียวเลยสิครับ ไม่ต้องโหลดตัวแยก
              ขอลิ้ง ลงในเวปเลยครับ เดียวให้เขาไปโหลดเอา ถ้าผมรู้วิธีหรือลิ้ง ก็ไม่รบกวนเลยครับ ก็มันไม่รู้จริงๆ ครับ

Comment

http://audition.playpark.com/download/client.html ลิ้งนี้ครับวิกร

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                  http://audition.playpark.com/download/client.html ลิ้งนี้ครับวิกร
                  ขอบใจหลาย ครับ

Comment

ขอบคุณมากครับ จากน้องคุณวิกร

Comment

มีทางเลือกอื่นไหมครับ เน็ตผมไม่ใช่ Hi speed
                      ผมต้องการโหลดแค่ Patch พอผมโหลด Patch แรกเสร็จ Patch ที่สองมันไม่ขึ้นต่อมา
                      Last edited by tus; 14 Jan 2007, 00:35:24.

Comment

บอกน้องผมด้วยนะครับ

Comment

ช่วยบอกทีครับ

Comment

โหลดแบบบิตงับแบบต่อจิกซอ รับรองชัว

Comment

Originally posted by KUTTO View Post
                              โหลดแบบบิตงับแบบต่อจิกซอ รับรองชัว
                              ลิ้งด้วย

Comment

Working...
                              X