Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใหม่ล่าสุด : Internet Explorer 8 Beta 2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใหม่ล่าสุด : Internet Explorer 8 Beta 2

Internet Explorer 8 Beta 2 โปรแกรมเล่นเน็ตสุดแรง!!!!!

ดาวน์โหลด : กดที่นี่ (พร้อมรีวิว)

ลงทับไปเลยได้บ่

อยากให้ firefox มีแบบนี้บ้าง

Last edited by ฉับโผง; 29 Aug 2008, 02:38:18.

Comment

ผมไม่กล้า Download กลัวเข้าเว็บหน้าขาวเหมือน Beta 1

Comment

ผมใช้ IE6 ยังมีอาการเปิดเว็ปหรือใช้งานแล้วมันจะค้าง นิ่ง แล้วก็ขึ้น send error report เป็นบางครั้ง
        IE จะมากี่เวอร์ชั่นผมก็ยังจะใช้ Firefox ครับ นานๆจะแวะไปใช้ IE หน

Comment

http://www.manager.co.th/CyberBiz/Vi...=9510000101754

ลองอ่านรีวิวดูครับ ส่วนตัวก็ Opera เหมือนเดิมแจ่มใจสุด

Comment

Opera ว่างๆก็ว่าจะไปลองคบหาอยู่เหมือนกัน

Comment

ผมได้ลองละก็เร็วใช้ได้นะครับ แต่นังไม่นิ่งครับ

Comment

รักเดียวใจเดียวอยู่กับ opera แต่บางเว็ปมันก้อบังคับให้ใช้ IE อ่ะ

Comment

Working...
                X