Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเคสหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเคสหน่อยครับ

จะเลือกซื้อเคสใหม่ เคสแบบ aluminium กับ steel มันต่างกันตรงไหนครับ

ผมไปเ็ห็นตัวนี้ขายอยู่ 2500 ครับ แนะนำหน่อย

ฝาหน้าเป้นพลาสติก พัดลมควาย 2ตัวแหนะ
    Last edited by evilbenx; 29 Aug 2008, 02:57:42.

ถ้าห้องไม่แอร์ Alunium / Steel ไม่ต่างครับ

ถ้าห้องแอร์ เคสAlunium ทำให้ระบบโดยรวมเย็นกว่า Steel

Comment

aluminium กับ steel
      aluminium แพงงกว่า

Comment

Originally posted by AmaKatsu View Post
        ถ้าห้องไม่แอร์ Alunium / Steel ไม่ต่างครับ

ถ้าห้องแอร์ เคสAlunium ทำให้ระบบโดยรวมเย็นกว่า Steel
        ^
        ^
        ^
        ตามนั้น

Comment

แนะนำเพื่อนหน่อยค้าบ

Comment

ไปเจอที่ไหนอะ สวยดี บอกหน่อย

Comment

ไปๆมาๆตัวในรูปเหลือ 2000 เห็นที่โกดัง HWH ตอนนั้น sale อะครับ

เลยสอย piperock มาซะ

Comment

9 Bay UV Acrylic Case (3000-)
                สิ่งที่ได้คือ เท่ 80% สวย 85% คลาสสิก 75%

แนะนำสำหรับคน รักความสะอาดถ้าคุณไม่สะอาดพอ เครื่องคุณก้อจะดำและฝุ่น จะมาเยือนท่าน

Comment

ไปเจอที่ไหน อะคัง อยากได้จิง บอกที ตามหามาได้ซะพักหละ

Comment

Working...
                  X