Announcement

Collapse
No announcement yet.

พัดลม led 120mm ตัวไหนดีสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พัดลม led 120mm ตัวไหนดีสุดครับ

จะเอามาดูดอากาศเข้าเคสครับ เเล้วก็ชอบไฟ LED ด้วยครับเเนะนําหน่อย
    ขอเเบบลมเเรงๆเงียบๆมี LED ครับ เเนะนําด้วยครับ

Cooler Master SickleFlow X -230

Comment

มีตัวที่ดีกว่าอีกไหมครับ

Comment

Originally posted by Sentry2014 View Post
        Cooler Master SickleFlow X -230
        ตัวนีั้เสียงดังนะครับผม ถ้าไม่ mind เรื่องเสียงก็จัดได้ครับ ทน ดี

แต่ถ้าชอบเงียบ ๆ ตัวนีครับ
        http://www.advice.co.th/products/pre...?code=A0067740

Comment

FAN CASE COOLER MASTER Jetflo 120 Blue LED 450 บาท ไม่ดีที่สุดนะ ลองดูรีวิว

Comment

เเล้วค่า CFM นี่คืออะไรครับ
            เเล้ว xtraflow ดีไหมครับ
            เเล้วถ้าไม่เกิน 1000 ตัวไหน เงียบ เเรง เย็น มี led อันไหนดีสุดครับ

Comment

เอาตัวไหนดีครับ ที่เหมาะเอามาดูดลมเข้าเคส รอบสูงๆเงียบ ลมไม่กระจาย มี led

Comment

Working...
              X