Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบตัวรับสัญญาณไวเลส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบตัวรับสัญญาณไวเลส

ดันไปลบตัวรับสัญญาณไวเรสไม่ทันได้ดูข้อความเตื่อนว่าจะถอนไดร์เวอร์ออกไม่ทราบว่าแก้ไขได้หรือเปล่าครับ
    Attached Files

ลงใหม่สิครับ

Comment

ลงใหม่สิครับ
      ลงใหม่ได้หรือครับคิดว่ามันติดมากับบอร์ด

Comment

ตอนนี้แก้ปัญหาได้แล้วแต่เวลาเปิดเครื่องสัญญาณไวเรสไม่เชื่อมต่อต้องคลิ๊กเข้าไปที่แก้ปัญหาการเชื่อมต่อทุกครั้งถึงจะเชื่อมต่อได้ เข้าไปดูที่ไอค่อนการเชื่อมต่อเครือข่ายขึ้นข้อความ กำลังพยายามรับรองความถูกต้องขึ้นอยู่แบบนี้ตลอดต้องแก้ไขอย่างไรครับ

Comment

-driver: ของมันก็มากับ บอร์ด นั่นแหละครับ แค่ลงใหม่ หรือถ้าไม่มี ก็โหลดเพิ่มตามชื่อ บอร์ด / ดาวน์โหลดให้ตรง windows ที่ใช้ก็เท่านั้น ช้าอยู่ไย หรือจะลง windows ใหม่ (เดี๋ยวก็มีคนมา แกล้ง ตอบ ให้หรอก?)

Comment

ถ้าเข้าใจไม่ผิด เป็นโน็ตบุ๊คใช่มั๊ยครับ ยี่ห้อโน็ตบุ๊ค+ชื่อรุ่นของโน็ตบุ๊ค จะมีไดร์เวอร์ให้โหลดครับ ผิดพลาดขออภัยด้วย

Comment

เอาแผ่นที่เค้าให้มานั่นหละลง

Comment

ถ้าเข้าใจไม่ผิด เป็นโน็ตบุ๊คใช่มั๊ยครับ ยี่ห้อโน็ตบุ๊ค+ชื่อรุ่นของโน็ตบุ๊ค จะมีไดร์เวอร์ให้โหลดครับ ผิดพลาดขออภัยด้วย
                ใช่ครับเป็นโน๊ตบุ๊คเป็นเครื่องรุ่นเก่า BenQ S41 ทดลองลงวินโดว์8 ดูตอนนี้น่าจะใช้ได้แล้วครับลื่นนพอสมควร ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                X