สวัสดีครับ ขอขาย ID Steam ครับ เพราะไม่ค่อยมี เวลาเล่นแล้ว เข้าไปดูเกมส์ก่อนได้ครับ [R]RangerFT

ขอขายที่ 7500 บาท ครับ เปลี่ยนได้ทุกอย่างเลยครับ เช็คประวัติผมได้เลย ใน Google นะครับ เกมส์ในคลังที่ยังไม่เปิดใช้

Dead Rising 3 Apocalypse Edition *2 Gift
The Elder Scrolls V: Skyrim - Legendary Edition *1Gift
Saints Row Ultimate Franchise Pack *1 Gift
Dishonored - Game of the Year Edition *1 Gift
Nether - Chosen *1 Gift

ติดต่อ ได้เลย นัดเจอย่านปิ่นเกล้าได้ครับ หรือมาบ้านผมมาเปลี่ยนเลยก็ได้ครับ