Announcement

Collapse
No announcement yet.

seasonic m12 ii bronze 750w พัดลมดังมาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ของผมก็เป็นนะ รุ่น m12II 850w ดังนรกแตก

Comment

มันดังตั้งแต่ซื้อมาเลยหรือเปล่าครับ

Comment

Originally posted by teeka90 View Post
        มันดังตั้งแต่ซื้อมาเลยหรือเปล่าครับ
        ซื้อมาก็ยังเงียบอยู่เลยครับ

Comment

Originally posted by yoogirl View Post
          ซื้อมาก็ยังเงียบอยู่เลยครับ
          ส่งเคลมทางไปรษณีย์สิครับ ถ้าไม่สะดวกไปเอง เจ้านี้เค้าต้องการรักษาชื่อเสียงและสร้างความมั่นใจให้ลูกค้าอยู่แล้วครับ...จะรออะไร

Comment

Originally posted by poyuen View Post
            ส่งเคลมทางไปรษณีย์สิครับ ถ้าไม่สะดวกไปเอง เจ้านี้เค้าต้องการรักษาชื่อเสียงและสร้างความมั่นใจให้ลูกค้าอยู่แล้วครับ...จะรออะไร
            ไปมาแล้วครับเสียงพัดลมกับเงียบสงบดีครับ เลยไม่ได้เครม

Comment

seasonic 620w ผมดังช่วง สามวันแรก จึ้ๆดังๆเลยแหละ หลังจากนั้นก็เงียบไม่มีเสียงอีกแล้ว ( ผ่านมา 3 เดือน )

Comment

Working...
              X