Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามการดูประกัน cpu ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามการดูประกัน cpu ครับ

ถามการดูประกัน cpu ครับ
    คือ กล่องกับบิลหายไปแล้วอะ

หรือว่าต้องทำใจ

Comment

ไม่ต้องทำใจ เคลมได้่ ถ้าอินเทล AMD ส่งได้ที่มาเลย์ครับ ขอแค่กระดองไม่ไปขัดจนมองเลขไม่เห็น

Comment

intel ครับ เลขยังอยู่บน กระดอง พึ่งเปลี่ยนพัดลมก็เลยเห็นว่าเลขยังชัดอยู่

Comment

ทำใจนะ

Comment

รุ่นไหนครับ 1156 1155 1150 ถ้าเพิ่งซื้อในช่วงสามปีนี้ ถ่ายรูปหน้ากระดอง ให้เห็นเลขชัดๆ และเลขบน PCB เขียวๆ ครับ เช้กได้ แต่ถ้าซื้อมาเกินสามปีแล้ว ก็ทำใจครับ

Comment

ถามเพิ่ม

แล้วถ้า 2011 กล่องเมียทิ้งไปแล้วเช็กได้เหมือนกันใช่ไหมครับ

Comment

Originally posted by Hangger View Post
                ถามเพิ่ม

แล้วถ้า 2011 กล่องเมียทิ้งไปแล้วเช็กได้เหมือนกันใช่ไหมครับ
                ได้ครับ แต่จะเคลมกับอินเทล แทนครับ ถ้าบ้านเราต้องจำได้ว่าซื้อกับใครไป ถ้าใบเสร็จ ก็ช่วยได้ บางเจ้าต้องเคลมทั้งกล่อง หรือสติกเกอร์ แล้วแต่ประกันครับ

Comment

Originally posted by medkwang View Post
                  ได้ครับ แต่จะเคลมกับอินเทล แทนครับ ถ้าบ้านเราต้องจำได้ว่าซื้อกับใครไป ถ้าใบเสร็จ ก็ช่วยได้ บางเจ้าต้องเคลมทั้งกล่อง หรือสติกเกอร์ แล้วแต่ประกันครับ
                  ขอบคุณครับ

Comment

1155
                    ซื้อพร้อมเมนบอร์ด ไม่กิน3ปีครับ
                    เมนบอร์ดมันประกัน3ปี หมดปี 58
                    ถามกันไว้เฉยๆครับ ว่าจะขายคอม

Comment

ลงรูปกระดองให้ชัดครับ ถึงจะเช็กประกันได้

Comment

Working...
                      X