Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ tagan u38 500 w. ร้านไหนดีที่ราคาถูกหน่อย และประกัน อะไร เสียแล้วเคมตัวใหม่ให้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ tagan u38 500 w. ร้านไหนดีที่ราคาถูกหน่อย และประกัน อะไร เสียแล้วเคมตัวใหม่ให้

จะซื้อ tagan u38 500 w. ร้านไหนดีที่ราคาถูกหน่อย และประกัน อะไร เสียแล้วเคมตัวใหม่ให้ ครับ
    พอดีจะไปถอยพรุ่งนี้แล้ว พร้อม เจ้า XFX 8800 GT
    ขอบคุณมากครับ

ปูเสื่อ รอคำตอบเหมือนกัน ^ ^

Comment

เห้นที่เค้าพูดๆถึงกันว่าเครดิตดีเสียแล้วเปลี่ยนตัวใหม่บริการก็เยี่ยมน่าจะTKกะJediมั้งท่าน

Comment

Originally posted by Mr.non View Post
        จะซื้อ tagan u38 500 w. ร้านไหนดีที่ราคาถูกหน่อย และประกัน อะไร เสียแล้วเคมตัวใหม่ให้ ครับ
        พอดีจะไปถอยพรุ่งนี้แล้ว พร้อม เจ้า XFX 8800 GT
        ขอบคุณมากครับ
        ถ้าเป็นรุ่น 500 W คงต้องที่ร้าน HWH แล้วละครับ ถ้าเป็นที่ร้าน TKCOM จะมีแค่รุ่น 480 W กับ 600 W ครับ ส่วนประกันมันก็ 3 ปีเสียเปลี่ยนใหม่เหมือนกันครับ

Comment

Originally posted by umic2000 View Post
          ถ้าเป็นรุ่น 500 W คงต้องที่ร้าน HWH แล้วละครับ ถ้าเป็นที่ร้าน TKCOM จะมีแค่รุ่น 480 W กับ 600 W ครับ ส่วนประกันมันก็ 3 ปีเสียเปลี่ยนใหม่เหมือนกันครับ
          ผมเคยถามมาแล้วของ HWH ถ้าเสียต้องรอซ่อมครับ

Comment

ใครไปเดินผ่านร้าน TK ถามหน่อยครับว่า Tagan BZ600 600W ราคาเท่าไรครับ
            ผมดูในเว็บร้านเค้ากลัวไม่ update

Comment

ก็โทรไปถามที่ร้านเลยก็ได้นิครับ

Comment

Originally posted by savagepong View Post
                ก็โทรไปถามที่ร้านเลยก็ได้นิครับ
                แม่นยู

Comment

HWHเป็นไปได้เลี่ยงๆไว้ก็ดีครับ เคลมยากเคลมนาน
                  ที่ HWH BZ 500W 3860 , BZ 600W 43xx

Comment

Originally posted by NoreturN View Post
                    ใครไปเดินผ่านร้าน TK ถามหน่อยครับว่า Tagan BZ600 600W ราคาเท่าไรครับ
                    ผมดูในเว็บร้านเค้ากลัวไม่ update
                    อยากรู้ราคาของ BZ600 หรือรุ่นอื่นๆ โทรไปที่ 0-2254-9797 ต่อ 1115 จะเป็นร้าน TKCOM สาขา 3 ข้างร้าน JEDI ร้านนี้จะเน้นขายพวก PSU กับของแต่งเคสครับ ส่วนมากถ้าไปซื้อที่ร้านจะลดราคาจากหน้าเวบให้ไม่เกินประมาณ 50 บาทครับ

Comment

Working...
                    X