Announcement

Collapse
No announcement yet.

GRID เล่นยากจังครับชื้อจอยพวงมาลัยมาแล้วนะนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GRID เล่นยากจังครับชื้อจอยพวงมาลัยมาแล้วนะนี้

คืออยากเล่นเกมส์ GRID อะครับเลยชื้อจอย MOMO Racing มาเล่นดู แต่อยากรู้ทำไมบังคับยากจัง ยากกว่าของจริงอีก .. (ผมมีใบขับขี่รถยนต์นะแถมขับรถทุกวันด้วย -*- ) เลยอยากทราบว่า Set จอยไงอะให้บังคับง่ายๆอะครับ

ผมว่าบังขับยากกว่าใช้ จอยเล่น แต่ได้ฟิวดี grid มันเป็น 1:1 เหมือนรถในสนาม ซึ่งเข้ากับ momo ที่หักพวงมาลัยได้ไม่มาก

Comment

ถ้าจำไม่ผิด ในนี้ก็เคยมีคนเอามาลงแล้วมั้งคับ วิธีเซ็ต ล้อต่างๆ

Comment

drift ง่ายสุดๆๆ บังคับง่ายมากนะครับ พวงมาลัยอ่อนมาก

Comment

คุณเหมือนผมเลย ซื้อพวงมาลับมาเล่นเกมส์นี้ ผลคือ ตอนนี้พวงมาลัย ถูกตั้งไว้จนฝุ่นจับซะแล้ว T T

Comment

มันมีให้เซ็ตนะจะเอาเร็วเอาช้า ทําได้ ลองดูครับ

Comment

Working...
            X