Announcement

Collapse
No announcement yet.

โต๊ะคอมแบบนี้ มีขายที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โต๊ะคอมแบบนี้ มีขายที่ไหนครับ

เซฟรูปมาจากท่านหนึ่งในบอร์ดนี้แหละครับ (แต่ผมจำไม่ได้)

ต้องขออนุญาตเจ้าของรูปด้วยนะครับผม

** อยากถามว่ามีขายที่ไหนมั่งครับ แล้วราคาประมาณเท่าไรครับ **
    Last edited by boomunicorn; 9 Jan 2009, 21:33:08.

เหมือนจะเคยเห็นใน advice เลยไม่แน่ใจ

Comment

สวยจัง

Comment

เอ่อแหะ....สวยดีนะ

Comment

โต๊ะแบบนี้ต้องระวังเรื่องการแบกรับน้ำหนักของที่จะวางบนโต๊ะด้วยนะ

เพราะดูแล้วไม่ค่อยแข็งแรงเท่าไหร่

ถ้าให้เดาโต๊ะตัวนี้น่าจะพับขาตั้งได้นะ

ดูเหมือนกับโต๊ะเหล็กที่พับขาได้ไงงั้นเลย

Comment

ผมเห็นที่ โลตัส มีขายคับ

Comment

โต๊ะเล็กไป อิอิ ลำโพงเหมือนที่ผมขาบไปให้คนในบอกนี้เลย500 เสียดายจัง

Comment

อยากรู้ด้วยข้างล่างโล่งเย็นดี อิอิ

Comment

(ผมเจ้าของรูปครับ) ตัวนี้แฟนผมซื้อมา6ปีกว่าแล้วครับ ซื้อตรงร้านที่ใกล้ๆกับฟู้ดแลนลาดพร้าว ราคา 2พันกว่าๆ นี้แระจำไม่ได้

Comment

โหนานจัง คงไม่แล้วมั้งครับแบบนี้- -"

Comment

ขอบคุณท่าน laboo ครับ

แล้วก็ขอโทษท่านด้วยนะครับที่ไม่ได้ขออนุญาตก่อน

แต่แพงจังครับ นึกว่าจะตัวนึงไม่ถึงพันจะไปสอยซะหน่อย

^^

Comment

ผมไม่ไหวหรอกครับโต๊ะอย่างนี้ มันเมื่อย ๆ ยังไงก็ไม่รู้เอาเเบบช่องคีย์บอร์ดเลื่อนได้ดีกว่านะ

Comment

Originally posted by boomunicorn View Post
                          ขอบคุณท่าน laboo ครับ

แล้วก็ขอโทษท่านด้วยนะครับที่ไม่ได้ขออนุญาตก่อน

แต่แพงจังครับ นึกว่าจะตัวนึงไม่ถึงพันจะไปสอยซะหน่อย

^^
                          ผู้หญิงซื้อก็แบบนี่ละครับเขาเห็นมันสวยน่ารักดี ไม่ได้นึกถึงประโยชน์ใช้สอย
                          ตรงที่ผมวงกลมไว้นั้นมันเอาเคสไปวางได้นะครับ แต่ต้องเป็นเคสแบบเล็ก เคสตัวที่อยู่ตรงข้างโต๊ะนั้นมันสูงไปนิส สังสัยที่มันแพงเพราะ เป็นของ index แล้วก็ซื้อตอนที่ไม่ได้ลดราคาด้วย
                          Attached Files

Comment

เคสท่านก็สวยดีนะครับ รุ่นไหนหรอครับ

Comment

Originally posted by boomunicorn View Post
                              เคสท่านก็สวยดีนะครับ รุ่นไหนหรอครับ
                              เคสตัวที่เห็นในรูปเพื่อนให้มาครับไม่มียี่ห้อ เก่าแล้วด้วย5-6ปีเห็นจะได้

Comment

Working...
                              X