Announcement

Collapse
No announcement yet.

กระดาษPhoto Glossyของ Epson ใช้กับอิ๊งค์เจ็ตHP D4160 ยังไงครับ.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กระดาษPhoto Glossyของ Epson ใช้กับอิ๊งค์เจ็ตHP D4160 ยังไงครับ.

นอกเรื่องหน่อยนะครับ
    กระดาษPhoto Glossyของ Epson ใช้กับอิ๊งค์เจ็ตHP D4160 ยังไงครับ.

ตั้งกระดาษแล้ว พอสั่งปริ๊นต์ กระดาษมันไม่ดูดออกมา ทำให้หัวพิมพ์เลื่อนไปๆมาๆ ไม่ีมีงานพิมพ์ที่กระดาษครับ

ประมาณว่ากระดาษมันติดน่ะครับ ความหนากระดาษ 225g ครับ..ขอบคุณครับ

เอ่อ..เครื่องไม่น่าจะเสียนะครับ เพราะลองใช้ A4 ธรรมดา มันปริ๊นได้ น่าจะอยู่ที่การเซ็ทกระดาษ..ช่วยผมหน่อยนะครับ
Working...
X