Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้วจ้า..ผมเทส

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มาแล้วจ้า..ผมเทส

CPUไม่ใช้X6800นะครับ ผมรู้ว่ามันหายากและราคาสูง
    กลัวเทสแล้วมันไม่ต่างกับ6700สักเท่าไรก็ขายไม่ออก...คร๊าบบบ
    ผมเทสโปเล่นๆก่อนเดี้ยวเอาจริงพรุ้งนี้ วันนี้ไม่ว่างแล้วครับ

บายๆๆๆบายๆๆๆ นะครับพี่

Comment

ไปก๊อบของใครมา

ไหนขอดู CPU-Z หน่อยครับ

ที่เป็น ลิ้งนะ

Comment

รายละเอียดก็ไม่มี มีแต่รูปเหอๆ

ปล. ผิดหมวดด้วย

Comment

ทำไงอีกอะครับ งงหมดแล้วอะ

Comment

บอกให้เทส CPU-Z แล้ว Validate ไงครับ

ผล Cap แค่นี้ ไปก๊อปของใครมาก็ได้

ไม่น่าเชื่อถือ

ยังไงก็ไม่มีใครเชื่ออยู่ดี ว่าคุณมีของแบบนี้จริง

ตื่นครับ ตื่นได้แล้ว

Comment

อย่าแกล้งโง่ครับ ในกระทู้ก่อน ผมโพสวิธีทำให้หมดแล้ว

Comment

บอกผมครับ ด่วนจะไปข้างนอกแล้วครับ บอกที่นะงัทำไง

Comment

ขอดูเฉพาะ CPU ก่อนแล้วกันนะครับ ว่าจริงไม๊

มันมีวิธีพิสูจน์ครับ เพียงแค่กล้าทำรึเปล่า ^^

พอดีพี่กลัวว่าน้องทำไม่เป็น เลย Cap เป็น Video ให้ดูเลย ว่าทำยังไง

ก่อนอื่นดาวโหลด CPU-Z มาก่อนนะครับ

http://www.cpuid.com/download/cpu-z-138.zip

แล้วแตกไฟล์ Zip ไว้ สร้าง Folder ไว้ที่ไหนก็ได้ แล้วรันโปรแกรม CPU-Z ขึ้นมา

จากนั้นทำตาม Video นี้ครับ

http://readyspaces.net/cpu-z.avi

ดาวโหลดไปดูเลย

พอทำขั้นตอนครบตามที่ว่าแล้ว ช่วยส่้ง URL มาให้ดูด้วยนะครับ

อ้อ ชื่อที่กรอก Validator Form ใช้ชื่อเดียวกับที่ใช้ในบอร์ดนี้เลยนะครับ

ถ้าทำไม่ได้ ขอคอนเฟิร์มว่าคุณน้อง โกหกทั้งหมดครับ

Comment

ขยันเปลี่ยนลายเซ็นต์จังนะครับ

Comment

ครับไม่เป็นไรครับ ผมไม่ว่างรอพรุ้งนี้นะครับ
                      ผมยังไม่เคยถามเครื่องพี่พีคุงเลยว่าจริงป่าว
                      ผมอยกถามทุกคนว่าตัวไหนดีกว่ากัน ระหว่างBFG 8800GTSกลับCLUB 3Dไหนดีกว่ากันครับ
                      แต่พี่กับทำให้ผมเสียเวลากับการตอบ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
                        ขอดูเฉพาะ CPU ก่อนแล้วกันนะครับ ว่าจริงไม๊

มันมีวิธีพิสูจน์ครับ เพียงแค่กล้าทำรึเปล่า ^^

พอดีพี่กลัวว่าน้องทำไม่เป็น เลย Cap เป็น Video ให้ดูเลย ว่าทำยังไง

ก่อนอื่นดาวโหลด CPU-Z มาก่อนนะครับ

http://www.cpuid.com/download/cpu-z-138.zip

แล้วแตกไฟล์ Zip ไว้ สร้าง Folder ไว้ที่ไหนก็ได้ แล้วรันโปรแกรม CPU-Z ขึ้นมา

จากนั้นทำตาม Video นี้ครับ

http://readyspaces.net/cpu-z.avi

ดาวโหลดไปดูเลย

พอทำขั้นตอนครบตามที่ว่าแล้ว ช่วยส่้ง URL มาให้ดูด้วยนะครับ

อ้อ ชื่อที่กรอก Validator Form ใช้ชื่อเดียวกับที่ใช้ในบอร์ดนี้เลยนะครับ

ถ้าทำไม่ได้ ขอคอนเฟิร์มว่าคุณน้อง โกหกทั้งหมดครับ
                        *** นี่งัยครับ ท่านพีคุงบอกวิธีไว้แล้ว ทำตามด้วยนะจ๊ะ พ่อหนุ่ม...ถ้ามีวิธีขนาดนี้แล้วยังทำไม่ได้อีกก็...........

Comment

เครื่องผมจริงไม๊เหรอครับ

^^

มาดูที่บ้านได้เลยครับ

ถ้าไม่มีเงิน นั่งแท๊กซี่มา เดี๋ยวผมจ่ายเอง

อยู่ต่้างจังหวัด ผมก็มีปัีญญาจ่ายค่าเครื่องบินให้นะครับ

ยืมใครมาก่อนก็ได้ เดี๋ยวผมเอาเงินให้

ปล.
                          เครื่องผมจริงรึเปล่า คลิกที่ลายเซ็นต์ครับ ผมทำ Validate ไว้แล้ว

ปล.2
                          CPU การ์ดจอ แรม รวมถึง MB และ HDD ผมได้มาจากคนในเวปนี้ครับ ทั้งซื้อมา และมีคนให้มาฟรีๆ

ดังนั้น ของมีที่มาครับ หลายๆคนในเวปนี้รู้ดี ไม่ต้องจินตนาการเอาเองว่ามีของอย่างนู้นอย่างนี้

Comment

งงหมดแหละไม่เป็นไรไม่ได้บอกให้เชื่อครับ จำไว้เลยถามหน่อยว่าการ์ด8800GTXของไรดีสุดถามแค่นี้ตอบไม่ได้ ไม่มีน้ำใจเสียเลย

Comment

ของคนอื่นๆ ในบอร์โค้จริงอยู่แล้วครับเพราะเครื่องไม่เวอร์จนไม่น่าเชื่อถือเหมือนเครื่องนาย

Comment

Working...
                              X