Announcement

Collapse
No announcement yet.

สาย sata หัว90 กะหัว 180 มันต่างกันไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สาย sata หัว90 กะหัว 180 มันต่างกันไงครับ

พอดีผมไปดูในบอร์ดตลาดมา เลยอยากทราบว่าต่างกันไง

ขอบคุณท่านทั้งหลายมากๆครับ

สวย กับ ไม่สาย มั้ง

Comment

ต่างกันที่หัวครับ หัวคอหักกับหัวไม่คอหัก เง้อ งงเลย การใช้งานเหมือนกัน

Comment

อ๋อ ขอบคุณมากครับบ

Comment

จดๆ

Comment

Originally posted by bankeng View Post
            ต่างกันที่หัวครับ หัวคอหักกับหัวไม่คอหัก เง้อ งงเลย การใช้งานเหมือนกัน

Comment

อิอิ นึกว่าอย่างดี 180 บาท ธรรมดา 90 ^^

Comment

Originally posted by damned View Post
                อิอิ นึกว่าอย่างดี 180 บาท ธรรมดา 90 ^^
                กรั่กๆๆๆ

Comment

Originally posted by damned View Post
                  ความคิดบรรเจิด 555

Comment

Working...
                  X