คือผมจะทำระบบเน็ตไร้สายอ่าครับ
ตอนนี้มี IP Star 512Kbps อยู่ครับ
อยากจะแชร์ เน็ตแบบไร้สายจะได้ไหมครับ ต้องมีอุปกรณ์อะไรมั่งครับ

ตัว Modem IP Star มันแจก IP เองไม่ได้อ่าครับ ตั้งในตัว Acesspoint ได้ไหม แล้วอาคารแบบนี้

อาคารเป็นแบบนี้ครับ

จะตั้งตัวปล่อย wireless ในอาคาร แบบอีกมุมนึงครับ ซ้ายสุดเลยครับ แต่ตัวรับ อยู่ขวาสุด

ไม่ทราบจะถึงไหมครับเรื่องสัญญาญ ถ้าติดควรเอาวางไว้ไหนครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ แล้ว ช่วยแนะนำรุ่ยด้วยนะครับ อันไหนดีๆๆถูกๆๆ