Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเซียนหน่อย BF2 เปิดไมค์ยังไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเซียนหน่อย BF2 เปิดไมค์ยังไงอะครับ

คือช่วยบอกหน่อยนะครับ ตั้งแต่ เปิดเครื่องจนถึงเข้าเกมเลย คือตอนนี้ เปิดไมค์ได้แล้วอะครับ แต่ลองพูดดูเสียงก็ออก แต่พอเข้าเกมไปแล้วเข้าร่วมหมู่รบคนอื่นเข้าก็พูดตอบโต้กันได้ แต่เราพูดไปเขาไม่เห็นพูดกับมาเลยครับ ช่วยบอกทีนะครับ

อ๋ฮอีกอย่างมันเป็นไมค์ติดกับหูฟังนะครับเล่นที่ร้านนะครับ เล่นที่บ้านไม่มัน

อ๋ออีกอย่างตกลงจะได้เล่น GTA4 มั้ย จะมีแผ่นผีขายไหมครับ

แล้วก็ dead rising ใครพอทราบมั้ยครับ ว่าจะออกเมื่อไร
    เห็นบอกว่า ทำลง Pc ตั้งแต่ปีที่แล้วแล้ว

แล้วสเปคขั้นต่ำ 2 เกมนี้ P4 3.00 RAM 512MB 7300GT DDR3 คิดว่าพอไหวมั้ยครับ

ขอถามทีเดียวรวดเร็วนะครับ เพราะไม่ค่อยมีเวลาเล่นสักเท่าไร

ไปเปิด ไมค์ ติ๊ก mute ออก

เวลาเข้าหมู่แล้วค่อยออกมาเปิด ของผมนะ

Comment

ไปปรับตรง VOIP มั้งครับจำไม่ได้ไม่เคยเปิดอิ อิ
      เวลาจะพูดก็ กด V ค้างไว้ครับเหมือน วิทยุอ่ะ กดค้างแล้วพูด พูดเสร็จก็ปล่อย ^^

เล่นตอนกี่โมงอ่ะครับ มาสอยกันหน่อยมั้ยอ่ะ ผมชื่อ PUMPKINbig อ่ะ ถนัด Support กับ Sniper (เจอเคลย์มอร์ผมแน่ ฮ่าฮ่า)

Comment

Originally posted by PUMPKINBIG View Post
        ไปปรับตรง VOIP มั้งครับจำไม่ได้ไม่เคยเปิดอิ อิ
        เวลาจะพูดก็ กด V ค้างไว้ครับเหมือน วิทยุอ่ะ กดค้างแล้วพูด พูดเสร็จก็ปล่อย ^^

เล่นตอนกี่โมงอ่ะครับ มาสอยกันหน่อยมั้ยอ่ะ ผมชื่อ PUMPKINbig อ่ะ ถนัด Support กับ Sniper (เจอเคลย์มอร์ผมแน่ ฮ่าฮ่า)
        อ๋อเวลาพูดต้องกด V ก่อนใช่ไหมครับ ผมก็นึงว่า อยากพูดตอนไหนก็พูดเลย เวงกำ จริงๆ แฮ่ๆ

เจอกันได้ครับผม
        ถ้า จัน-ศุกร์ เล่น ช่วง 14.30 ถึง 17.30 อะครับ

ถ้าเสาร์ เล่น 17.00 ถึง เที่ยงคืน

อาทิตย์ 13.00 ถึง 21.00 อะครับ

ชื่อผมก็ ThaiVi dyo9ngvod ส่วนมากจะเล่นห้อง จำนวนคน/64 แล้วก็เปิด รถถัง เครื่องบิน อะไรพวกนี้

ส่วนถนัดก็ไม่ค่อยมีอะครับ เพราะเวลาผมเลือกตัวแล้วแต่เหตุการณ์อะครับ

Comment

Originally posted by wt25044 View Post
          อ๋อเวลาพูดต้องกด V ก่อนใช่ไหมครับ ผมก็นึงว่า อยากพูดตอนไหนก็พูดเลย เวงกำ จริงๆ แฮ่ๆ

เจอกันได้ครับผม
          ถ้า จัน-ศุกร์ เล่น ช่วง 14.30 ถึง 17.30 อะครับ

ถ้าเสาร์ เล่น 17.00 ถึง เที่ยงคืน

อาทิตย์ 13.00 ถึง 21.00 อะครับ

ชื่อผมก็ ThaiVi dyo9ngvod ส่วนมากจะเล่นห้อง จำนวนคน/64 แล้วก็เปิด รถถัง เครื่องบิน อะไรพวกนี้

ส่วนถนัดก็ไม่ค่อยมีอะครับ เพราะเวลาผมเลือกตัวแล้วแต่เหตุการณ์อะครับ

กด B พูดในหมู่รบ กดV พูดกับ ผบ. ในกรณีที่เป็นหัวหน้าหมู่

ใครมีแผ่น BF2 ขายมั้งจะซื้อไปเล่นอีกเครื่อง

Comment

ไม่เซียนนะแต่มาเจอกันได้ Myman00

Comment

Originally posted by yakuza_in View Post
              กด B พูดในหมู่รบ กดV พูดกับ ผบ. ในกรณีที่เป็นหัวหน้าหมู่

ใครมีแผ่น BF2 ขายมั้งจะซื้อไปเล่นอีกเครื่อง
              เว็บตรงลายเซ็นท่านไม่ทราบว่า ชื่อเว็บอะไรเหรอครับ จะเช็ค บ้าง

แล้วก็ หาคนที่ยังเล่น ภาค sf ปลดปืนขั้น3 ให้ทีครับ แต่สงสัยจะยาก

เหอๆ

Comment

Working...
              X