Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำขา cpu หัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ให้ผมไปประกอบแทนเด็กนั่นมั้ยครับ

Comment

เครมครับผมเปนบ่อยอ่าp5g-mx

Comment

รับต่อขาครับ เชื่อม อาก้อนได้ป่ะ

Comment

ของผม เพ็นเทียม4 3.6 ขาหัก ไปซ้อมเข้าบอกซ้อมไม่ได้เพราะมันหักที่ขั้วตรง cpu เลยถ้าหักเฉยๆ หักกลาง ต่อได้ เศร้าเลย

Comment

ก้เอาขาไป บัดกีต่อดิครับทำด้วยความระมัดระวังมากๆๆๆ นะครับ

ขา cpu ก็เหมือนสายไฟเส้นนึงแหละครับ แค่มันแข็งกว่ามาก

Comment

ซวยละครับท่าน เสียตังค์แหล่ว

Comment

สรุปว่าใช้ได้นะครับ ขอบคุณท่าน tineny มากเลยครับที่ชี้แนะ
                สำหรับท่านที่ประสบเหตุการณ์แบบนี้ลองเอาวิธีของคุณ tineny ไปใช้ดูนะครับ

Originally posted by tineny View Post
                วิธีแก้ของผมนะครับ ตัดเอาทองแดงข้างในสายโทรศัพย์ให้ยาวกว่าขา CPU เล็กน้อยแล้วยัดมันลงไปที่ซ็อกเก็ตแทนขาที่หักแล้วเอา CPU ประกบตามเลย

Comment

Originally posted by andromedras View Post
                  ของผม เพ็นเทียม4 3.6 ขาหัก ไปซ้อมเข้าบอกซ้อมไม่ได้เพราะมันหักที่ขั้วตรง cpu เลยถ้าหักเฉยๆ หักกลาง ต่อได้ เศร้าเลย
                  ของผมก็ที่ขั้ว ขาดซะจำมิดเลย เหอะ

Comment

โชคดีน่ะที่เราใช้ไม่ขา เอิกๆๆๆๆ

Comment

ขาขาด หรือ ขาดขา ครับ เดี๋ยวหาคนเพิ่มให้ อิอิ

Comment

Working...
                      X