Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดร้านซ่อมคอม แถวพาณิชนาวี ราคากันเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดร้านซ่อมคอม แถวพาณิชนาวี ราคากันเอง

มาแลกเปลี่ยน ความรู้กัน ครับ ไม่ค่อย เขามาในบอด นะครับ

สะดวก add mail cliff.com.24hr@live.com

ค๊าบบบ

Comment

เวลาลูกค้าคอมเสีย เช่น เปิดไม่ติด รีสตาร์ทเอง ไวรัสกิน

คิดเหมา หรือ ตามอาการครับ แล้วคิดราคาเท่าไรครับผม

Comment

เคยเจอทุกอย่าง 300

Comment

แอดไปแล้วสอบถามฟรีมั้ยครับ

Comment

ไม่มีคอมซ่อมใจได้มั้ยครับ ^^

Comment

ถ้าเมนบอร์ดผมเสีย ให้พี่ซ่อมได้มั้ย
              Slot Ram เสียอยากเปลี่ยน ขี้เกียจซื้อใหม่

ค่าซ่อมเท่าไหร่

Comment

ไม่รับ ซ่อม เมนบอร์ด งานใหญ่ ครับ แนะนำ เก็บตังซื้อบอร์ดใหม่ดีึกว่า ครับ

ลงโีปรแกรมใหม่ ลงวินโด้ ใหม่ 300 บาท

Comment

ดันๆ อิอิ

Comment

Originally posted by pconline24 View Post
                    ไม่รับ ซ่อม เมนบอร์ด งานใหญ่ ครับ แนะนำ เก็บตังซื้อบอร์ดใหม่ดีึกว่า ครับ

ลงโีปรแกรมใหม่ ลงวินโด้ ใหม่ 300 บาท

แนะนำอย่างนี้เลยหรอครับ

ลงโีปรแกรมใหม่ ลงวินโด้ ใหม่ ผมไม่คิดนะครับ ถ้าคิดก็ 100 บาท
                    Last edited by Rider_za; 1 Sep 2008, 21:29:24.

Comment

Working...
                    X