Announcement

Collapse
No announcement yet.

9800gt ตอนนี้ยี่ห้อไหนน่าเล่นสุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9800gt ตอนนี้ยี่ห้อไหนน่าเล่นสุดครับ

มี งบ 5000 กะอีกนิดหน่อยอะคับ

เทพ

Comment

XFX MSi ASUS

Comment

เอาที่ถูกสุดดีกว่าผมว่าไม่ต่าง

Comment

ไอ่ MSI 9800 GT Gaming ตัวแดงๆนั่นมันเอามาขายยังครับ ราคาเท่าไหร่ อยากรุ้

Comment

XFX

Comment

กะลาสี 4990.- (TK) / 5100.- (HWH) เอาถูกไว้ก่อน อิอิ

Comment

xfx สวยด้วย ประกันดีด้วย แต่แพงกว่ายี่ห้ออื่น เลือกเอาละกัน

Comment

นั่นสิ่ อยากรู้ด้วยคน MSI 9800GT มีร้านไหนเอามาขายหรือยัง
                  นี่ก็รอดูราคา XFX 9800GT ของ Busitek อยู่ เขียนว่า ราคาจะออก 29/08/08 แต่ป่านนี้ยังไม่ขึ้นราคาเลย
                  แต่ราคา XFX 9800GTX+ ราคาถูกกว่า Galaxy นะ แปลกดี

Comment

Originally posted by shukumee View Post
                    นั่นสิ่ อยากรู้ด้วยคน MSI 9800GT มีร้านไหนเอามาขายหรือยัง
                    นี่ก็รอดูราคา XFX 9800GT ของ Busitek อยู่ เขียนว่า ราคาจะออก 29/08/08 แต่ป่านนี้ยังไม่ขึ้นราคาเลย
                    แต่ราคา XFX 9800GTX+ ราคาถูกกว่า Galaxy นะ แปลกดี

ผมก็รอดูราคาตัวนี้อยู่เหมือนกันเลยครับ เคยใช้ XFX แล้วติดใจครับ

Last edited by chevsarato; 31 Aug 2008, 03:18:18.

Comment

อยากได้ของ msi เหมือนกันครับ
                      แต่ไม่รู้ร้านไหนขายแล้วราคาเท่าไห

Comment

Originally posted by minipop View Post
                        อยากได้ของ msi เหมือนกันครับ
                        แต่ไม่รู้ร้านไหนขายแล้วราคาเท่าไห
                        com O.K. เซียร์รังสิตครับ ราคา 6240 บาท
                        ผมก็อยากก็ได้อะกำลังดูๆอยู่
                        โทษทีครับที่ผมบอกไปเป็นรุ่น HD 4850 พอดีหน้าตามันคล้ายกัน
                        Last edited by Mainarag; 20 Oct 2008, 21:45:49. Reason: ผิดรุ่น

Comment

ดู สติ๊กเกอร์ซะ

Gaming Sirrie *0*

Comment

ััเพื่อนผมมมานสอย xfx9800 gt ตั้ง2เดือน กว่ามาแล้วนิครับสอยมา5000ก่าๆ

Comment

Originally posted by chevsarato View Post
                              ผมก็รอดูราคาตัวนี้อยู่เหมือนกันเลยครับ เคยใช้ XFX แล้วติดใจครับ

แจ่มนะครับใช้อยู่ อิอิ

Comment

Working...
                              X