Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเเนะนำร้านขายหน้าจอSamaungในพันทิพย์ให้ด้วยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเเนะนำร้านขายหน้าจอSamaungในพันทิพย์ให้ด้วยครับ

ช่วยเเนะนำร้านขายหน้าจอSamsungในพันทิพย์ให้ด้วยครับ
    ถ้าเป็นในเครือ hardware houseหรือA&L เลือกร้านอยู่ตรงไหนดีกว่า

ขอบคุณครับ

แนะนำให้่เลือกที่ประกัน การบริการ และ ราคามากที่สุดดีกว่าครับ

ส่วนตัวผม ถ้าประกันดี บริการดี ราคาใกล้เคียงกัน ร้านไหนก็เหมือนกันแหละ

เว้นแต่ มันจะเอาของห่วยมาขายเรา - -"

Comment

incom ครับ

คนขายอาจจะพูดจาไม่สุภาพมากแต่พี่เค้าจริงใจครับ ผมชอบ แบบซื้อใจผมไปเรย
      (ไม่ใช่เกย์นะ)55

Comment

Working...
      X